Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

((พี+ก้อง)) กระทู้เสริมสร้างจินตนาการ ภาค 22 ตอน จิ้นไป...อย่าได้แคร์!!!{แตกประเด็นจาก A8655650}  

และแล้ว ฉากดราม่าก็ประเดประดังมาสู่คู่รัก คู่เลิฟของพวกเรา...T^T เศร้ากันเข้าไป๊...ร้องไห้กันให้หนัก!!!...ณ จุดนี้...สาแก่ใจแล้วใช่มั้ยคะ บร๊ะเจ้าบอย!!! TT__TT

นี่ยังดีนะ เมื่อวันจันทร์ยังมีวลีให้ได้แอร๊ยยยย~~ กันได้บ้างกับ “ก็ผมหิวอ่ะ...หิวก้องๆๆๆๆ~” และ “กลัวผมไม่หล่อใช่ม๊า~~”....อา...สายตาคุณพีมองน้องก้องได้วี้ดวิ่วว~มากค่ะในจุดนั้น >_<

แต่!! ดู๊~ ดูสิคะ กี่นาทีกันกับฉากน่ารักระดับโค-ตะ-ระ...นับไปนับมาไม่ถึง 3 นาทีด้วยซ้ำ!!!!!

555 เวิ่นอีกแล้วมั้ยล่ะ...เอาล่ะ...สาวกนกฟีนิกส์ทั้งหลาย อย่าได้แคร์ความเศร้ากันเลยค่ะ...ในเมื่อสมองน้อยๆ (แต่มากกว่านุ) ของพวกเราไม่หยุดอยู่แค่นั้น!!....ฉะนั้นแล้ว...มามะ มาจิ้นกันต่อเร้ว

จากคุณ : บัตรผ่านนี้เพื่อพีกับก้อง^^
เขียนเมื่อ : 16 ธ.ค. 52 18:36:02 A:117.47.202.30 X: TicketID:232996

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com