Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พวกคุณเชื่อมั้ย!!!ทุกครั้งที่เปิดดูละครเรื่องสูตรเสน่หานี่ผมว่าละครมัน!!!!  

เชื่อล้านเปอร์เซนต์เพราะเป็นเหมือนกัน+555 (67 คน)
  ไม่เชื่อยังไหงก็ไม่เชื่อ (3 คน)

95.71%
  เชื่อล้านเปอร์เซนต์เพราะเป็นเหมือนกัน+555 (67 คน)
 4.29%
  ไม่เชื่อยังไหงก็ไม่เชื่อ (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 70 คน

สั้นไปจริงๆเผลอแป๊ปเดียวละครจบซะแล้วจริงๆนะ
เวลาผมดูนะผมจะดูนาฬิกาตลอดเลยว่าละครใกล้จบละยังกลัวจะจบนะไม่ใช่อะไรหรอก
เป็นเอามากเลยผมอะอาการแบบนี้เกิดมาครั้งหนึ่งตอนละครเรื่องคู่กรรมที่เบิดร์+กวางเล่นแล้วก็มาเรื่องนี้แหละที่ได้อารมณ์นี้อีกครั้ง
ขอชื่นชม..ผู้จัด+นักแสดง(โดยเฉพาะคุณแอน ทองประสม)คุณเอาใจผมไปได้เลยจากเรื่องนี้แบเต็มๆได้บรรจุคุณไว้แล้วว่าเป็นนางเอกอัมดับหนึ่งจริงๆในสามโลก+555
และคนเขียนบท+ผู้กำกับทุกท่านรวมถึงช่อง 3ด้วย
ที่สร้างรอยยิ้มแบบที่หุบไม่ลงให้ผมอีกครั้งหลังจากที่ไม่มีอาการแบบนี้เวลาดูละครมาเกือบๆ20ปีละสุดยอดครับ
(ละครเรื่องนี้ผมคลั่งมากกว่าอุ้มรัก+สวรรค์เบี่ยงซะอีกนะและผมว่าเรื่องนี้ฟีเวอร์อยู่นะเพราะคนรอบๆตัวผมไม่มีใครที่ไม่รู้จักอลินกับครูกุ๊กอะขนาดพ่อผมยังชอบแอนเลยครับพ่อบอกว่านานๆจะเห็นนางเอกแบบนี้
(ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อเพราะพ่อผมไม่เคยติดละครเรื่องใดๆเลยแกยังบอกว่าพระนางน่าจะเป็นแฟนกันจริงๆแต่ผมบอกไปแล้วว่าพี่เคนนี่มีเมียแล้ว+55555)

จากคุณ : คนคิดอะไรไม่ออก
เขียนเมื่อ : 17 ธ.ค. 52 11:10:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com