Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

== เพื่อนๆคิดว่ากระแส ก้อง- พี แรงเฉพาะในเฉลิมไทยหรือว่าโลกภายนอกด้วยครับ ==  

แรงเฉพาะในเหลิมไทย only (100 คน)
  แรงทะลุเหลิมไทยถึงโลกภายนอกจริงๆ (77 คน)

56.50%
  แรงเฉพาะในเหลิมไทย only (100 คน)
 43.50%
  แรงทะลุเหลิมไทยถึงโลกภายนอกจริงๆ (77 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 177 คน

ผมว่ากระแส(หรือว่ากระทู้ ?) ในเหลิมไทย มัน hot มาก เยอะมากๆ อ่ะ

(มีหลายเสียง ว่าแฟนคลับ แอบเนียนอวย)

แต่ผมไม่ได้เป็นแฟนคลับใครนะครับ แต่ดูชอบจริง จิกหมอนจริง

ดูแล้วรู้ว่าโอมีรังสีเฮ้ากวงอย่างแรงในเรื่องนี้อ่ะ (เลยทำให้เป็นที่หมายปองของทั้งสาววายและหนุ่มวาย)

แต่ผมมีความรู้สึกว่า ที่ทำงาน หรือเพื่อนผม หรือ คนที่บ้าน (ทั้งคนธรรมดา และคนที่วาย)
ไม่ค่อยมีใครพูดเรื่องละครเรื่องนี้ หรือตัวละครคู่นี้เลยอ่ะ

แสดงว่ามันก็อาจจะจริงแบบที่หลายเสียงว่ากระทู้อวยมีเยอะจริง

แต่ก็ต้องยอมรับว่ามีบางส่วนที่ชอบจริงๆ ไม่ได้เนียนมา

เพื่อนๆคิดว่ากระแส ก้อง- พี จริงๆแล้วมันเป็นยังไงครับ

ปล.รูปปลากรอบ ยื้มมาแต่ง จาก กระทู้นี้นะครับผม
http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A8666659/A8666659.html

จากคุณ : ปี ทิดสะดอ
เขียนเมื่อ : 17 ธ.ค. 52 17:20:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com