Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~:[SONE~UniteD]:~Girls'GeneratioN~:We LovE SNSD!#249-Girls' Generation Into the new world!{แตกประเด็นจาก A8666098}  

~*

~~*

... พรุ่งนี้แล้วสินะ ...

... พรุ่งนี้แล้วสิ่งที่เรารอคอย ...

... พรุ่งนี้แล้วสินะ สิ่งที่สาว ๆ ใฝ่ฝัน ...

... พรุ่งนี้แล้วที่พลังสองพลังจะรวมเป็นหนึ่ง ...

... พรุ่งนี้แล้วสินะความมันส์จะบังเกิด ...

... พรุ่งนี้แล้วสินะ  กับคอนเสิร์ตเต็มรูปแบบครั้งแรกในชีวิตของสาว ๆ ...

กับ ~*Into the new world Girls' generation asia tour concert*~  

ขอเสียงหน่อยค่า าา า   กรี๊ดดดดดดดดดด

ใครไปดูที่เกาหลีขอให้สนุกสนานนะคะ ถ่ายรุปมาฝากด้วย ส่วนเล็กขอคิมแทตัวเป็น ๆ ค่ะ 555

ส่วนบ้านเราก็รอกันต่อไปนะคะ อีกไม่นาน อดใจได้ไหมแค่ไม่นาน ~  แล้วเราก็คอยดูกันดีกว่าว่า

คอนสาว ๆ นั้นไซร้ จะงดงามขนาดไหน ส่งกำลังใจไปให้สาว ๆ กันนะคะ ไฟว์ติ้งงง ~!!!

มาแตกบ้านด้วยอาการที่มากมายดีจัง อ่านแล้วงง ข้าม ๆ ไปนะคะ 555
================

แก้ไขเมื่อ 18 ธ.ค. 52 12:36:35

จากคุณ : ท้องฟ้าสีชมพูคู่กับทะเลสีขาว
เขียนเมื่อ : 18 ธ.ค. 52 12:30:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

html#file_attach" target="_blank">Help ชื่อ :  

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป