Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สวย เริ่ด เชิด โสด ละครเรื่องใหม่ของเจนี่ และทำไมเจนี่ปฏิเสธละครดวงใจนักรบ ?  

เฝ้ารอคอยข่าวละครเรื่องใหม่ของเจนี่นานมากค่ะ
ตอนแรกลุ้น ดวงใจนักรบ ที่มีข่าวว่า เจนี่จะเล่นคู่แอนดริว
ไปๆมาๆ ได้ยินมาว่า เปลี่ยนเป็น เชอรี่คู่แอนดริว แทน

อยากรู้เหตุผลเหมือนกันค่ะ ว่าทำไม เจนี่ไม่รับเล่นดวงใจนักรบ ใครรู้รบกวนบอกด้วยนะคะ อดดูเจนี่+แอนดริว เศร้าเลย

แล้วอยู่ๆ ก็รู้มาว่า เจนี่ได้เล่น สวย เริ่ด เชิด โสด ของค่ายบรอดคาซท์
(บทประพันธ์ของ โสภี พรรณราย เราเคยไปงานสัปดาห์หนังสือ คนขายเชียร์ให้ซื้อเรื่องนี้ เค้าบอกสนุกมาก ตอนนั้นไม่รู้ว่าเจนี่จะเล่น เลยไม่ได้สนใจ)
พระเอก ถ้าไม่เปลี่ยน น่าจะเป็นฟิล์ม รัฐภูมิ น่าจะเวิร์คค่ะ เพราะฟิล์มเหมาะกับละครคอมเมดี้

ตั้งแต่ 1.หยกลายเมฆ 2. น้ำผึ้งขม 3.จงกลกิ่งเทียน 4. สวย เริ่ด เชิด โสด
บทไม่ซ้ำกันเลย คนละคาแรคเตอร์เลย เจนี่เลือกบทเก่งนะคะ ได้ยินข่าวว่า เลือกค่ายละครที่จะเล่นด้วย

ใครพอจะทราบ เรื่องย่อ สวย เริ่ด เชิด โสด รบกวนเล่าให้ฟังหน่อยค่ะ อยากรู้
แล้วมีละครติดต่อมาตั้ง 4 เรื่องให้อ่านบท เจนี่จ๋า รับเรื่องเดียวเองเหรอ อยากดูละครของเจนี่เยอะๆค่ะ

จากคุณ : อะไรกับชั้นมั้ยคะ
เขียนเมื่อ : 18 ธ.ค. 52 19:50:36 A:125.25.127.23 X: TicketID:156316

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com