Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(มงกุฏแสงจันทร์)อย่าว่าอย่างนุ้นอย่างนี้เลยนะครับ "ความตายของกัญญา" ไม่ค่อยน่าประทับใจเลย  

ผมรู้สึกว่า "ความตายของกัญญา" ไม่ค่อยน่าซาบซึ้งตรึงใจเลยครับ   จริงๆ แค่ กัญญา โดนยิง แล้ว ฉีดยาฆ่า ตัวโกงตาย ก็น่าจะพอแล้ว    แต่นี่ยืดเรื่อง  จากฟ้าสว่าง จนฟ้ามืด  มาเล่น เกม"ซอร์" กับตัวร้ายอีกนี่นะ     ขนาดจ้างคนมาขับเรือ ผูกลากตัวร้ายได้  ยังมีเรี่ยวแรงมาพูด เย้ยหยันตัวร้ายด้วยความแค้นและสะใจ       ถ้ามีเวลาขนาดนั้นทำไมไม่เอาเวลาไปรักษาตัวเองก่อนละครับ  เผื่อตัวเองจะไม่ตาย     แล้วเดี๋ยวค่อยกลับมาทรมานต่อยังไงค่อยว่ากันไปก็ได้    

แล้วตอนจะตาย ก็มานอนบ่นงึมงำงึมงำ ในลำคออะไรอีกก็ไม่รู้  เสียงไม่ชัด ไม่ค่อยได้ยิน       คิดว่าพระเอกจะมาดูใจทันหรือไง   ตัวเอง ตัวเองยังไม่รัก  ก็สมควรต้องจากไปอย่างนี้แล้วล่ะครับ

แก้ไขเมื่อ 18 ธ.ค. 52 22:36:49

แก้ไขเมื่อ 18 ธ.ค. 52 22:33:57

จากคุณ : yagioh
เขียนเมื่อ : 18 ธ.ค. 52 22:31:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com