Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โทษนะครับ หนัง AVATAR ผมสงสัยเรื่องของ เจค ซัลลี่ เรื่อง ปิี๊กกาจู้น่ะครับ สงสัยมากรบกวนเช้ามาตอบทีนะครับ  

ตอนที่เจคเปลี่ยน  ชุดเป็นชาวเผ่าน่ะ

ผมสงสัยด้วยรูปร่างที่สูงใหญ่ของคนเผ่านี้

แล้วอย่างตอนเลิฟซีนนี่คล้ายๆมนุษย์

ผมว่าสรีระมันน่าจะแปรผันตามรูปร่างเหมือนมนุษย์นะ

แต่ปิ๊กกะจู้ที่โดนปิดอยู่ทำไมมันดูเอ่อ ยังไงดี แฟบ(เล็กเมื่อเทียบกะขนาดตัว)ไปไม๊

ปล. ผมคิดมากไป ขอโทษด้วยนะครับ  รึผมเข้าใจผิดอะไรรึเปล่า  ว่าปิ๊กกาจู้เค้าไม่มี  แต่เข้ามี.. ทางเส้นสื่อประสาทเส้นผมรึเปล่า  สงสัยครับ

จากคุณ : Love_mu1
เขียนเมื่อ : 19 ธ.ค. 52 03:20:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com