Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ส่งช่อง 3 ถึงละครไท ถ้าไม่เป็นการรบกวน ขอ เคน ธีระเดช เจอกับ เชอรี่ เข็มอัปสร ได้มั้ย พลีสสสสสสสส  

จำได้ว่าคู้นี้เคยเจอกันแล้ว เมื่อนานมาแล้ว

แต่อยากให้กลับมาเจอกันอีกครั้ง (หลายครั้งก็ได้)

ถ้าไม่เป็นการรบกวน ฝากช่อง 3 ดูให้ด้วยนะครับ

และถ้าเป็นไปได้ ขอค่าย ละครไท ด้วยนะครับ

ปีใหม่ 2553 นี้ พอจะเป็นไปได้มั้ยครับ

ขอบคุณครับ

ปล.ปี 2553 นี้ ทางช่อง 3 เตรียม เคน ไว้กี่เรื่อง เล่นกะใครบ้าง และมีให้ เชอรี่กี่เรื่อง ประกบใครบ้าง ใครรู้/มีข้อมูล ช่วยบอกด้วยนะครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ

จากคุณ : ใจฉันอยู่ที่ฉันใจเธออยู่ที่ใคร
เขียนเมื่อ : 19 ธ.ค. 52 21:59:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com