Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปดูมาแล้ว AVATAR (ไม่ Spoil) แต่มีเรื่องบ่น  

วันนี้ไปดูมาแล้ว (เอ่อ แต่ตอนโพสต์ข้ามวันซะแล้ว) AVATAR หนังสนุกมากๆ จริงๆ

แต่มีเรื่องบ่นหน่อย คือ ไอ้คนนั่งข้างๆ แฟนผม เป็นผู้ชาย 2 คน ไม่รู้หิวตายอดตายอยากมาจากไหน เอาขนมมากินกรอบแกรบ เสียงดังอยู่ตลอดเวลา ยังกะเด็กไม่ถึง 10 ขวบ แถมยังนั่งเอาเท้าไขว้มาทาง จนแฟนบอกขอสลับที่นั่งกับผม เพราะทนรำคาญไม่ไหว ผมก็เลยย้ายไป ผมนั่งไขว่ห้าง เอาเท้าไปทางมันบ้าง (ให้รู้ว่า มันพอมี T ee n ยื่นเลยข้ามที่นั่งคนอื่น แล้วมันรู้สึกยังไง แต่มันคงไม่รู้สึกหรอก หน้ามันคงหนา) แต่ดีที่หนังสนุก จนสักพัก ผมก็เลิกใส่ใจความน่ารำคาญของผีห่า 2 ตัวนั้นแล้ว

ใครยังไม่ได้ดู AVATAR รีบไปดูกันนะครับ หนังดีๆ ที่ทำให้เราอินไปกับบทของหนังได้แบบนี้ มีไม่บ่อยครับ (ขออย่าให้ท่านๆ ไปดูหนังแล้วเจอตั่วเฮีย แบบพวกผมเลยครับ จะได้ไม่เสียอรรถรสในการดูหนัง)

จากคุณ : หมูน้อย กะ แมวอ้วน
เขียนเมื่อ : 20 ธ.ค. 52 01:14:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com