Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<กระทู้พี-ก้อง>> คุณชอบประโยคไหนของคุณพีมากที่สุด และเพราะอะไร  

ใครว่าผมไม่ชอบคุณ (11 คน)
  แต่ผมอยากยุ่งกับคุณ (3 คน)
  ผมรักแม่คุณจัง (11 คน)
  ก็แค่อยากดูอาการ (15 คน)
  ไม่เป็นไรก้อง ไม่เป็นไร (15 คน)
  ทรายไม่มีวันแยกจากน้ำทะเล ก็เหมือนคุณกับผม ถ้าคุณไม่ทิ้งผม ผมก็จะไม่ทิ้งคุณ เราสองคนจะไม่มีวันสูญเสียกันและกัน (29 คน)
  ผมไม่เอาน้ำตาล ก็ผมหวานอยู่แล้ว (11 คน)
  ผมรู้นะว่าคุณเป็นห่วงผม ถ้าผมเป็นอะไรไปซักคน คุณจะอยู่คนเดียวได้ยังไง (12 คน)
  เอ้า ยาย ยายจะเดินไปไหน รอตาด้วยสิ (83 คน)
  อื่นๆ แล้วแต่จะเวิ่นเว้อกันมา (7 คน)

5.58%
  ใครว่าผมไม่ชอบคุณ (11 คน)
 1.52%
  แต่ผมอยากยุ่งกับคุณ (3 คน)
 5.58%
  ผมรักแม่คุณจัง (11 คน)
 7.61%
  ก็แค่อยากดูอาการ (15 คน)
 7.61%
  ไม่เป็นไรก้อง ไม่เป็นไร (15 คน)
 14.72%
  ทรายไม่มีวันแยกจากน้ำทะเล ก็เหมือนคุณกับผม ถ้าคุณไม่ทิ้งผม ผมก็จะไม่ทิ้งคุณ เราสองคนจะไม่มีวันสูญเสียกันและกัน (29 คน)
 5.58%
  ผมไม่เอาน้ำตาล ก็ผมหวานอยู่แล้ว (11 คน)
 6.09%
  ผมรู้นะว่าคุณเป็นห่วงผม ถ้าผมเป็นอะไรไปซักคน คุณจะอยู่คนเดียวได้ยังไง (12 คน)
 42.13%
  เอ้า ยาย ยายจะเดินไปไหน รอตาด้วยสิ (83 คน)
 3.55%
  อื่นๆ แล้วแต่จะเวิ่นเว้อกันมา (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 197 คน

ตั้งแต่เริ่มดูคุณพีน้องก้อง คุณพีก็ปล่อยประโยคเด็ดๆ ออกมาโดนใจ

เล่นเอาน้องก้องเขินไปหลายตลบ จนต้องแก้เขินด้วยด้วยสารพัดคำพูด

"บ้า" "มองอะไร" "กินไป" ไปจนถึงตุ๊ยท้องคุณพี

เลยอยากรู้ว่าสาวกคุณพีน้องก้อง รู้สึกว่าประโยคไหน โดนใจที่สุด

จากคุณ : magarita30
เขียนเมื่อ : 21 ธ.ค. 52 23:03:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com