Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[กุหลาบเหนือเมฆ]]....ไม่สมอย่างที่หวัง(- -")  

เป็นละครอีก 1 เรื่องเลยครับ..ที่รอดูเพราะ นุ่น-อั๊ม

แต่พอเอาเข้าจริงๆ...ตามความรู้สึกผมนะครับ

1.เรื่องเพลงมาก่อนเลย...มันดู โบราณได้อีก..ผมว่าเพลงประกอบละครสามารถดึงอรรถรสของละครออกมาได้พอตัวเลยนะครับ..แต่เพลงอันนี้ไม่ไหวจริงๆ

2.นุ่น..การแสดงก็รักษามาตราฐานเดิมได้นะครับ..แต่ผมดูเเล้วรู้สึกมันไม่ใช่อ่ะ(- -")ผมว่าตอนเล่นกาษานาคามันใช่กว่า..เเล้วรู้สึกว่าถ้าบทนี้เป็นของชมพู่จะเหมาะกว่า(แต่เป็นไปไม่ได้เเล้ว)

3.น้องสาวนุ่น..ใคร????..ผมรู้สึกว่าตัวละครนี้น่าจะเป็นตัวเด่นอีกตัว..เเล้วเอาใครมาครับเนี่ย..มันพานุ่นดับไปด้วยอ่ะ(- -")

4.ธีร์...ดูไงก็ไม่แมน อาจจะเป็นเพราะเสียงของเจ้าตัวเอง..โดยเฉพาะฉากล้มผมรู้สึกผู้ชายคนนี้บอบบางเหลือเกิน

5.สเตฟาน + นาตาลี.....เอาใจช่วยนะครับ..แต่ขออีกนิดเถอะ

โชคดีที่เนื้อเรื่องยังพอให้น่าติดตามบ้าง...ว่าจะตบกันเมื่อไร555+...เเล้วก็ยังดีที่มี...อั๊ม

ยังไงก็จะรอดูต่อๆไปนะครับ...หวังว่ามันคงมีอะไรดีขึ้นบ้าง

จากคุณ : knomjean
เขียนเมื่อ : 22 ธ.ค. 52 01:20:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com