Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~:[SONE~UniteD]:~Girls'GeneratioN~:We LovE SNSD!#251-Jessica @Legally Blonde The Musical~!{แตกประเด็นจาก A8676735}  

~*

~~*

คอนทัวร์เอเชีย .. ก็เปิดรอบการแสดงจบลงไปแล้วที่เกาหลี ก็เต็มไปด้วยแฟนแคม และแฟนแอค ที่เป็นภาษาเกาหลี

(ซึ่งอ่านมิออก 55) ก็มีแปลมาให้อ่านกันแล้วด้วย ก็ประทับใจกันไปนะคะ แล้วพวกเรา

ก็รอการมาไทยกันต่อไป ~!

.

.

มาที่ชื่อบ้านกันบ้างดีกว่าค่ะ!

Jessica @ Legally Blonde The Musical!!!  วันนี้แล้วนะคะ ที่การแสดงละครเพลง

เรื่องนี้เปิดแสดงเป็นรอบแรก (หมายถึงสิก้าแสดงอ่ะนะ) สาวกท่านไหนสนใจจะไปดู  ท่านสามารถ บินไปได้เลยนะคะตอนนี้

(เหมือนจะทัน !) เรา ๆ ทางนี้ก็ส่งกำลังใจไปให้สาวน้อยบาร์บี้ผมบลอนด์กันด้วยนะคะ ถึงไม่บอกก็ส่งอยุ่แล้วเนอะ 555+

การแสดงของอาทิตย์นี้ยังมีอีก 1 รอบการแสดงสำหรับวันพรุ่งนี้ค่ะ ส่วนเวลาการแสดงนั้น เวลาเดียวกับ

ชิน ๆ ของคิมแท นั้นเอง (งี้คิมแทจะได้ไปดูมั๊ยอ่ะ ...)

.

พยายามแตกบ้านให้มีสาระที่สุด >< ...ได้ผลม่ะเนี้ย 555+

=====================================

จากคุณ : ท้องฟ้าสีชมพูคู่กับทะเลสีขาว
เขียนเมื่อ : 22 ธ.ค. 52 13:41:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

able border=0 cellpadding=0 cellspacing=0 width="100%">   Help ชื่อ :  

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป