Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[พรุ่งนี้ก็รักเธอ] ขอบคุณทุกคนที่ร่วมดูละครด้วยกันมา ขอบคุณทุกเสียง 'แอร้ยยยยย'  

T_______________T

ขอบคุณนะคะ
ขอบคุณคุณบอยที่ทำละครนี้ขึ้นมา
ขอบคุณทุก คห. ทุกกระทู้ ที่ทำให้เรามีความสุข

ขอบคุณ พี ก้อง ที่ทำให้เรายิ้มได้

และขอบคุณเพื่อนๆทุกคน ณ ที่นี้ ที่อยู่ทู้รายงานสดด้วยกันมา
แม้จะด๋อย แม้จะอ่านไม่ทัน แต่แฮปปี้สุดๆค่ะ แอร้ยยยยยยยยยยยย

ปล.อนุชิต พชร ชดใช้หมอนมาด้วย ชิ!!!!!!!!!! ยับเยินอ่ะ ยับเยินนนนน

-----------------
เข้ามาอีกที ปลื้มใจมาก ที่ยังเห็นเพื่อนๆอยู่ด้วยกันตรงนี้ พรุ่งนี้ก็รักเธอ ของแท้จริงๆค่ะ!!!!

ชื่นใจแทนทีมงาน     แทนพี่โอ         แทนน้องฟลุค

หลาย 'ความเห็น' เกิดขึ้นเพราะ 'ความรัก'
หลาย 'เสียงโหวต' เกิดขึ้นเพราะ 'ความรัก'
หลาย 'ความรู้สึก' เกิดขึ้นก็เพราะ 'ความรัก'

และเพราะ  'ความรัก' ทำให้เราทุกคนในนี้ 'มีความผูกพันและมีความหมาย'
และทำให้เราทุกคน 'มีความสุข'

เห็นมั้ย  ______________ความสุขเกิดได้จากเรื่องง่ายๆ___________________ เท่านี้เองค่ะ

เราเชื่อว่าทุกคนมีความสุขจริงๆ
เราเชื่อว่าทุกคนรัก พี รักก้อง รักพี่โอ รักน้องฟลุคจริงๆ

ที่สำคัญ
ขอบคุณ  >>>>>หน่วยแอร้ยยย<<<<< ที่ทำให้เราได้ค้บพบ (ณ จุดๆนี้  อิอิ)

ว่าแต่ พี*ก้อง จะรู้มั้ยนะ ว่ารอบตัวเค้าตอนนี้มีแต่ *****ความรัก***** มากมายยยยมหาศาลลล
ป่านนี้  'อนุชิต' 'พชร'  จะรู้มั้ยเนี่ย  ว่าทำให้คนมากมาย *****รัก***** ได้อย่างไม่มีเงื่อนไข
เสียน้ำตาให้ได้อย่างไร้เหตุผล และไม่เสียดายทุกนาทีที่อ่านและพิมพ์ออกมาตรงนี้

ขอบคุณทุกคนอีกทีค่ะ
รักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปล.รักจริงๆนะ >>>>หน่วยแอร้ยย<<<< เนี้ยยย
แอร้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย!!ส่งท้าย  เดี๋ยวปั๊ดทำของที่ระลึกหน่วยซะเรยนิ!!!

แก้ไขเมื่อ 23 ธ.ค. 52 23:05:25

แก้ไขเมื่อ 23 ธ.ค. 52 20:12:15

แก้ไขเมื่อ 23 ธ.ค. 52 20:10:47

แก้ไขเมื่อ 22 ธ.ค. 52 23:05:44

จากคุณ : ร่มใส
เขียนเมื่อ : 22 ธ.ค. 52 21:29:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com