Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กระทู้ส่งท้าย พี-ก้อง]+++++++++++++ มาร่วม Share ที่สุดแห่งพรุ่งนี้ก็รักเธอ กันเต๊อะ +++++++++++++  

คงจะเป็นกระทู้สุดท้ายเกี่ยวกับพีก้องที่ ผมใครหว่า@pantip จะได้ตั้งละครับ
โดยขออนุญาตใช้พื้นที่สาธารณะนี้เป็นการรวบรวมที่สุดของเพื่อนๆทุกคนจากละคร พรุ่งนี้ก็รักเธอ ครับ
(จะโน้มเอียงไปทางคู่ขวัญ ก้องพี ก็มิว่ากันครับ อิอิ)

จากที่ได้ดูละครพรุ่งนี้ก็รักเธอมานั้น ตัวผมเองก็มีที่สุดๆอยู่เท่านี้ครับ

++ กลับบ้านเร็วที่สุด เพราะต้องรีบกลับมาปูเสื่อรอดูละคร
++ เด็กดีที่สุด เพราะวันไหนไม่มีละคร ก็อยู่บ้านชิลด์ๆดู Clip จากคุณเม่คุง
++ รักที่สุด คุณบอย(เฉพาะวันที่ให้คู่ขวัญออกเยอะๆ)
++ น้ำตาแตกที่สุด ก็วันที่ก้องพี ต้องร้องไห้ หรือแยกจากกันน่ะละ
++ ปวดขี้ที่สุด เวลาที่อินุติ มันออกมา วันที่มาทั้งครอบครัว เจ็บขี้อย่างแรง
++ ปวดตับที่สุด ในวันที่พีก้องออกได้ไม่ถึง เสี้ยวเบรค
++ เสียการเสียงานที่สุด ก็ยามที่ละครยัง On-Air นี่ละ 555+
++ ประทับใจที่สุด มิตรภาพที่ดีจากเพื่อนๆพี่ๆน้องชาว Cyber แห่งนี้ครับ
++ ภาพที่เป็นที่สุดในใจ ตามภาพที่ Post น่ะครับ

แล้วเพื่อนๆ มีอะไรที่เป็นที่สุดจากละครเรื่องนี้กันบ้างครับ มา Share ความรู้สึกที่สุดกันครับ

สุดท้าย ผมขอย้ำจริงๆจากใจว่า ประทับใจที่สุดในมิตรภาพจากคนที่ไม่เคยเจอหน้ากันเลย
ความเอื้อเฟื้อความแบ่งปัน น้ำใจที่มีให้กัน รวมไปถึงความรู้สึกต่างๆที่เรามีร่วมกัน
ขอบคุณที่สุดจากใจจริงๆครับ

แก้ไขเมื่อ 22 ธ.ค. 52 22:47:23

แก้ไขเมื่อ 22 ธ.ค. 52 22:40:54

จากคุณ : ใครหว่า@pantip
เขียนเมื่อ : 22 ธ.ค. 52 22:28:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com