Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(กระทู้สารภาพรัก) ถึงพีร์จะเป็นตาของก้อง แต่ผมอยากให้พีร์มาเป็นยายของผมจัง  

ถึงพีร์ผมยากได้คุณมาเป็นยายของผมจัง ผมจะรักและดูแลคุณตลอดไป ผมอาจจะไม่ใช่ผู้ชายที่ดีที่สุด แต่ผมจะรักคุณและดูแลคุณให้ดีที่สุด
หัวใจผมตอนนี้ให้คุณไปหมดแล้วไม่เหลือให้ใครอีกแล้ว ผมรักคุณ รัก รัก รัก อยากเห็นหน้าคุณตลอดเวลา ถึงคุณจะเป็นตาของก้อง แต่ผมขอให้คุณมาเป็นยายของผมได้ไหมครับ

ผมอยากส่งสารไปหาคุณ และอยากตะโกนดัง ๆ ว่า "ผมรักคุณ" และจะรักตลอดไปด้วย

ถ้าหากคุณผ่านมาทางห้องเฉลิมไทยโปรดเข้ามาอ่านข้อความนี้ด้วย จากผู้ชายที่รอการตอบรับ "รัก" จากคุณ

หัวใจตอนนี้ผมพองโตไปหมดแล้ว ทุกครั้งที่เห็นหน้าคุณเหมือนหัวใจของผมจะกระโดดออกมาข้างนอกซะให้ได้ ผมคิดถึงคุณทุกลมหายใจ

คุณทำให้ผมเป็นบ้าเพราะรักคุณแล้ว รู้ไหม

รักคุณพีร์ เสมอครับ

จากคุณ : Badboy_man
เขียนเมื่อ : 23 ธ.ค. 52 12:18:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com