Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้ปิดท้าย … ถามแฟนพันธุ์แท้ ก้อง พี ค่ะ  

มาแข่งเป็นแฟนพันธุ์แท้ ก้อง พี กันนะคะ จากคำถามต่อไปนี้

1. ก้องและพีกอดกันกี่ครั้ง ฉากไหนบ้าง

2. น้องก้องพูดว่า “ผมกลัว” “ก้องกลัว” กี่ครั้ง กะใครมั่ง

3. คุณพีดิ่มชาไปกี่ฉากคะ ฉากไหนมั่ง

4. น้องก้องมักใส่กางเกงสีขาว มีฉากไหนที่น้องก้องใส่กางเกงสีอื่นบ้าง

5. รถแข่งของคุณพียี่ห้ออะไร มีสปอนเซอร์อะไรที่รถบ้างคะ

6. น้ำที่น้องก้องเทราดคุณพี แล้วถามว่า “เย็นยัง” ขนาดกี่มิลลิลิตร

7. ปอถอดเสื้อกี่ครั้ง ฉากไหนบ้าง (อันนี้ออกนอกเรื่องก้อง พี เล็กน้อย อุอุ)

แค่นี้ก่อนแล้วกันค่ะ ใครมีคำถามเพิ่มเติมก็เพิ่มได้นะคะ

ใครตอบได้ถูกต้องสมบูรณ์ที่สุด รับไปเลยตำแหน่ง แฟนพันธุ์แท้ ก้อง พี เอ หรือ ตำแหน่ง แฟน อนุชิต แฟน พชร ดีคะ

ปล.เจ้าของกระทู้ตอบไม่มีเฉลยนะคะ ต้องให้แฟนพันธุ์แท้ตัวจริงมาเฉลยกัน

จากคุณ : ...
เขียนเมื่อ : 23 ธ.ค. 52 13:08:35 A:203.185.131.233 X: TicketID:037982

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com