Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำซีรีย์เกาหลี ไต้หวัน ญี่ปุ่นในดวงใจของคุณให้หน่อยนะคะ ^///^  

เป็นมือใหม่หัดดูค่ะ เท่าที่ผ่านมาเคยดูแค่ไม่กี่เรื่องเอง -*-

It's start with a kiss ทั้งภาค 1, 2(They kiss again)
Princess hours
...

เอ่อะ! ดูมันอยู่แค่นี้จริงๆค่ะ T^T แถมยังชอบมากๆด้วย!

สไตล์เนื้อเรื่อง&ตัวเอกแบบที่ชอบก็ประมาณ 2 เรื่องข้างบนเลยค่ะ(พระเอกเย็นชา ขี้เก็กนี่น่ากรี๊ดมาก!!! >w<)
ส่วนตัวชอบแนว Romantic Comedy แต่เอาเข้าจริงจะแนวไหนก็ดูได้หมดนะคะ

ซีรีย์ที่มองๆไว้ก็มี...Romantic Princess, Full House, Love or Bread
ส่วนที่เหลือก็จะหามาดูตามคำแนะนำให้ได้เลยค่ะ ^///^

ช่วงนี้อยู่ว่างๆเลยอยากหาซีรีย์มาดูเยอะๆ
จะพากย์ไทย ซับไทย เกาหลี ไต้หวัน ญี่ปุ่น เนื้อเรื่อง&ตัวเอกยังไงก็ได้ เอาหมดค่ะ!
ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะคะ ^o^

เอิ่ม...ขอพระเอกแบบที่เห็นแล้วเพ้อไปเลย เน้นๆเลยค่ะ(น้ำลายไหล) หุๆ *v*

จากคุณ : ธิดาวานร
เขียนเมื่อ : 25 ธ.ค. 52 11:36:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com