Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

##ที่สุดของภาพยนตร์ไทยปีนี้ "ของผม"##  

แน่นอนครับ ตามธรรมเนียม พอท้ายปี ก็จะต้องมีการจัดอันดับที่สุด คราวนี้ผมก็ขอจัดอันดับที่สุดของภาพยนตร์ไทยปีนี้ "ของผม" นะครับ ไม่ได้อ้างอิงถึงรางวัลใดๆ ทั้งสิ้น เป็นเพียงความรู้สึกส่วนตัวล้วนๆ

อนึ่ง ขอนับถึงภาพยนตร์ที่เข้าฉายถึง ณ ปัจจุบันนี้ (27 ธันวาคม ) ภาพยนตร์ที่ยังไม่เข้าฉาย ขอยกยอดไปปีหน้านะครับ 555

*** กระทู้นี้ เป็นเพียงกระทู้ที่อยากจะบอกเล่า ไม่ถูกใจคงต้องขออภัยครับ และก็อย่านำไปอ้างอิงใดๆ เลยครับ เพราะผมมันไม่มีมาตรฐานใดๆ ก็แค่คนดูหนังคนนึง ที่จะมีความรัก ความชอบ และอยากที่จะเล่า เท่านั้นเอง

จากคุณ : Pooh NBS
เขียนเมื่อ : 27 ธ.ค. 52 22:13:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com