Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้นี้สำหรับผู้ชื่นชอบ"Twilight & Newmoon Movie" พูดคุยเรื่องหนัง&อัพเดทข่าวHotประจำวันของเหล่านักแสดง  

+++ สวัสดีวันจันทร์นะค่ะ .. พี่น้องสมาชิกบ้านคนรักทไวไลท์ทุกคน +++

วันนี้มดสอบ..เลยมาตั้งเร็วหน่อยนะค่ะ..สอบวันสุดท้ายแล้ว..
หลังจากนี้จะได้ตัวเบาซักที อิอิ .. คิดถึงกระทู้มากเลยค่ะ.. ^^

((มิตติ้งครั้งต่อไป..))
เรื่องคริสมาสต์ปาร์ตี้ .. คงจะรวบยอดไปเป็นวันครบรอบกระทู้เลยนะค่ะ
คือวันอาทิตย์ที่ 24 มกราคมค่ะ .. ถือเป็นมิตติ้งใหญ่เลยก็ว่าได้ค่ะ
ครั้งนี้จะจัดกันแบบส่วนตัวนะค่ะ .. สถานที่นี่ต้องรอพี่ๆปรึกษากันอีกที
แต่กิจกรรมวันนั้นที่แน่ๆคือ ทานอาหารร่วมกัน .. จับของขวัญ(Handmade !!)
และอย่างที่พี่พลอยบอกอาจจะมีเซอร์ไพรส์ด้วยค่ะ มดเองก็ยังไม่รู้เลยว่าอะไร
(หรือว่าร๊อบจะมานะเนี่ย อิอิ)ตื่นๆๆ .. ฝันกลางวันอีกแล้วค่ะมด ><"
เอาไว้ใกล้ๆวันจะชี้แจงให้ทราบกันอีกทีค่ะ บอกล่วงหน้าน๊านนานขนาดนี้แล้ว ..
หวังว่าวันนั้นพี่ๆน้องๆบ้านเราจะมากันเยอะๆนะค่ะ ทั้งหน้าเก่า-หน้าใหม่ ..
มาสนุกด้วยกันนะค่ะ .. ให้เต็มที่ไปเล้ยยยยย ..!!!

ปล. อย่าลืมไปเคลียร์คิวให้ว่างกันนะค่ะ .. ^^

จากคุณ : EVERYTHING iS NOTHING
เขียนเมื่อ : 28 ธ.ค. 52 08:59:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com