Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

> รักในกองถ่าย ของ ดาราจีน นับตั้งแต่อดีต-ปัจจุบัน มีคู่ไหนบ้างค่ะ <  

รักในกองถ่าย ของ ดาราจีน  นับตั้งแต่อดีต-ปัจจุบัน มีคู่ไหนบ้างค่ะ ไม่จำเป็นว่า ต้องเป็นคู่รักแล้วแต่งงานกัน  อาจจะเป็นคู่รักกันในระยะหนึ่ง แล้วร้างรา หรือว่า รักนั้นนิรันดร์ ก็ได้ค่ะ  สำหรับเราทราบไม่กี่คู่ค่ะ  ทราบแต่ 4 พยัคฆ์ค่ะ (5 พยัคฆ์ ยกเว้น หลิวเต๋อหัว ไม่ได้รักในกองถ่ายค่ะ)

พยัคฆ์ที่ 1 เหมียวเฉียวเหว่ย กับ ชิเหม่ยจิน

คู่นี้ พบรักกัน ใน เรื่อง เขย่าเหลี่ยมเซียน หรือ You only live twice 1982 飞越十八层  อ่านจากสัมภาษณ์ ทีวีรีวิว ทั้งคู่ปิ๊งกันดัวย สายตา

ความใกล้ชิด และความรัก  เหมียวเฉียวเหว่ย กับ ชิเหม่ยจิน ก็รักกัน แต่งงานกันอย่างมีความสุข สร้างฐานะและ มีลูกกัน 2 คนค่ะ ชายหญิง ตอนนี้โตเป็นหนุ่ม - สาวแล้ว คุณพ่อ กับคุณแม่ ก็กลับเข้าสู่วงการค่ะ

จากคุณ : ก็ว่าจะไม่รัก
เขียนเมื่อ : วันปีใหม่ 53 19:52:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com