ความคิดเห็นที่ 1

#168 หลิวเอารูปอะไรมาแปะเนี่ย... ยุนๆอย่ามาทำสายตาแบบนี้นะ -..-

จากคุณ : หัวใจของตะวัน
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 14:55:36

ความคิดเห็นที่ 2

หวัดดีค่ะน้องแอ้ม น้องหลิว อิ๋วๆๆๆๆๆๆ
น้องแอ้ม 38 เมื่อคืนมีคนบ่นคิดถึงแน่ะค่ะ  ชอบลิงตอนพูดคิดถึงจั๊งเหล๋ยที่ซู๊ดด พูดแล้วก็คิดถึงเนอะ

ยัยกวางอย่ามาทำตาปรือใส่นะ เดี๋ยวง่วงมั่งเลยหนิ

เด็กชายเนเน่ พี่มีเคล็ดลับเด็ดๆจากแทแทมาฝากนะ จะได้ทำสอบได้คะแนน A A
แต่หวังวว่าแทแทคงไม่เคยทำจริงๆหรอกนะ เธอเป็นไอดอลสาวนะแต่แต๊ พูดแบบนี้ได้ไง
เรื่องดีๆแบบนี้ให้เนเน่ทำเถอะ ฮ่าฮ่าฮ่า  ฮ่าฮ่าฮ่า

[ENG SUB] Chin Chin Radio - Random Taeyeon/Illak/Doojoon Cuts from New Years! [100101]
http://www.youtube.com/watch?v=Ai-IQt-gj1w

จากคุณ : yejinfc
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 15:00:18

ความคิดเห็นที่ 3

สวัสดีค่ะพี่เยจิน  

พี่เยจินทำบ้านด๋อยยย  555+

/me โยนความผิด แล้วก็รีบวิ่งหนี  ฟิ้วววววววว วว ~

จากคุณ : Let's talk about Love
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 15:02:45

ความคิดเห็นที่ 4

ด๋อยได้ เมพมากมายเลยขอรับ กระผ้ม!!

จากคุณ : Vicky_Zone
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 15:08:55

ความคิดเห็นที่ 5

ด๋อย อ๋อยๆๆๆๆๆๆ

ไม่ใช่พี่นะน้อง 38  น้องอ๊ะเลยค่ะ มาแตกบ้านอยู่ ความเห็นที่ 1 เลย 5555555+
่ว่าแล้วก็กลิ้งตามน้องแอ้มไปอีกคน อ๊อด อ๊อด แจ๊ก กลิ้ง แก๊ดๆๆๆๆๆ

เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 15:10:23

ความคิดเห็นที่ 6

โว้ว..สุดยอด ขึ้นมาอยู่บนบ้านซะงั้น บนบ้านจริืงๆ บนสุดเลย T^T

ไม่กลิ้งแต่วิ่งตามแอ้มกะพี่เย่ด้วยความเร็วแสง ฟิ้วววววววววววววว

เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 15:16:34

ความคิดเห็นที่ 7

มาแล้นนนนนนนนนนน!!

จากคุณ : Psychosis Lunatic
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 15:22:41

ความคิดเห็นที่ 8  

แปะรูปยุนอาปุ๊บบ้านด๋อยป๊าบบบบบ (พี่แอ้มแปะคุณควอนด้วยนี่หว่า..พี่แอ้มทำบ้านด๋อย!!)

ขึ้นมาอยู่บนบ้านๆๆๆๆ (นานๆที) 55+

จากคุณ : Concorde_L
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 15:34:21

ความคิดเห็นที่ 9

ด๋อยแล้วดิทไม่ได้ ว้าาา
ขึ้นใหม่ๆ

เอ้อ..

นั่งดู my wife got married ทางเคเบิ้ล ที่แสดงโดยคุุณป้าอยู่..
ตั้งแต่ต้นเลยทีเดียว..

เอ้อ....

....

...

..

...

เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 15:34:46

ความคิดเห็นที่ 10

ด๋อยนี้เจ๋งมากเลย ชอบๆๆๆ
แต่ชาวบ้านเค้าจะรู้กันไม๊คะเนี่ย
โพสท์ล่างสุดของน้องแอ้ม เข้าไปแก้ไขได้ไม๊คะ

แล้วน้องหลิวทำไมรับกิ๊ฟได้ด้วยล่ะ เจ๋งไปเลยพี่พัน แปะๆๆๆๆ

เนเน่ นึกว่าไปอ่านหนังสือ กลับไปดูหนังที่พี่เล่นซะงั้น คิดถึงพี่เหรอคะ >/////<

เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 15:38:29

ความคิดเห็นที่ 11

#8  น้องหลิว พี่ไม่ได้ทำด๋อยน๊าาา  เค้าไม่เกี่ยวววว  5555+

แก้ไม่ได้ค่ะพี่เยจิน (มันยังไม่มืด ><")

ตึ่งโ๊ป๊ะ !!!!

จากคุณ : Let's talk about Love
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 15:43:36

ความคิดเห็นที่ 12

ไปออกกำลังมาเค่อะ

ส่วนอ่านหนังสือรึครับ ?

ครึ่งชั่วโมง ฮ่า!!

เดี๋ยวค่อยไปอ่านต่อ 555+

แหม่ มันเพิ่งฉายก่อนผมเข้าบ้านไม่นานเองครับ..
แบบว่า กดเปลี่ยนๆอยู่..

พอเปิดมาถึงก็..

สะ ตร๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยค์!!!!!!!

เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 15:44:22

ความคิดเห็นที่ 13  

เราจะยังเล่นต่อทั้งๆที่ด๋อยดึกดึ๋ยกันอย่างนี้ใช่มั้ยะทุกคนนน

เอ้า..ก็ว่ากันไป..

=======================================

เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 15:47:31

ความคิดเห็นที่ 14

ด๋อยแบบไม่เคยพบเจอ ขอลงนามหน่อยค่ะ คริๆๆ  

แก้ไม่ได้ค่ะพี่เยจิน (มันยังไม่มืด ><")

ตึ่งโ๊ป๊ะ !!!!

============================

ที่รอมืดเนี่ย รอท้องฟ้ามืดเพราะตะวันตกดิน

หรือ รอมืด แบบมืดป่ะ อะคะ

คริๆๆ

จากคุณ : ~* Just the Way You Are *~
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 15:49:00

ความคิดเห็นที่ 15

สวัสดีครับ เทสๆ

จากคุณ : กลับเองได้ไม่ได้เมา
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 15:50:01

ความคิดเห็นที่ 16

โอว์ ..

นะ .. นี่มัน !!

ด๋อยดูดรูปกิฟ!!!!!!!!!

เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 15:53:14

ความคิดเห็นที่ 17  

บ้านเป็นอะไรล่ะนิ

ด๋อยอะไรขนาดนี้

อันยองทุกท่านค่ะ ^^

จากคุณ : fanyfany
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 15:55:46

ความคิดเห็นที่ 18  

อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

บ้านด๋อยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย อ๋อยๆ ๆ ๆ

จากคุณ : Infinityunlimitedinotenough
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 15:56:59

ความคิดเห็นที่ 19

เหวยๆๆๆๆ

ได้กิฟด้วยรือ

งั้นด๋อยต่อไปเถอะขอรับกระผ้ม

อ๊ะ ไม่ช่ายยยยยย - -"

เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 15:58:44

ความคิดเห็นที่ 20

ป๊าดดดด  พี่โอม

เข้ามาเทสเฉย ๆ ได้กิ๊ฟให้พรึ่บอ่ะ  555+

รอมืดแบบไหนก็ได้ .. ขอแค่มีพี่เบญรออยู่ด้วยอ่ะค่ะ

แอร๊ยยย  >///<

เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 15:58:58

ความคิดเห็นที่ 21

ได้แค่รูปแหะ

ไม่ได้กิฟจริงๆ
..

ชิส์

(หือ)

เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 16:00:09

ความคิดเห็นที่ 22  

โว๊ะ!!! ได้กีปด้วยอ่ะ

กีปแรกในชีวิต ดีใจเป็นที่สุด

เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 16:01:34

ความคิดเห็นที่ 23  

หือ ล๊อกอิน มือถือ ก็ได้กิฟอะ  ๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕ ขร๊ากก  ก  ก

.

.

แอ๊ว             ว   ว  วววววว  !!!

.

จากคุณ : Infinityunlimitedinotenough
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 16:02:26

ความคิดเห็นที่ 24

แหม มาลงชื่อในบ้านด๋อยเมพขริงๆกันใหญ่เลยนะน้องๆหนูๆ   สนุกสนานกันใหญ่ ฮ่าฮ่าฮ่า

น้องแอ้ม น้องแบนบี้ ถ้าอยากมืดๆลองไปห้องเฉลิมกรุงดูสิคะ จขกท เค้าถามว่าสาวๆ snsd ใครเสียวดีที่สุดในวง
กระทู้ติดเรตออกทะเลแน่นอน  ต้องรอน้องอุ้มมาตอบถึงจะมีสาระ 555555+

เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 16:02:47

ความคิดเห็นที่ 25

พอวันคนเล่นเยอะๆงี้ บ้านดันด๋อยแฮะ

พี่หน่อยอมยิ้มมือถือ ได้กิ๊ฟด้วย
แหล่มๆๆๆ

เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 16:03:25

ความคิดเห็นที่ 26

ด๋อยได้กิ๊ฟด้วยอะ แหล๊มแหล่ม

รอมืดแบบไหนก็ได้ .. ขอแค่มีพี่เบญรออยู่ด้วยอ่ะค่ะ

แอร๊ยยย  >///<

==============================

อูยยยยยยยยย

คงไม่รอหล่ะค่ะ

ไม่อยากมีปัญหาคาใจกะพี่บุณขาอะ

รอพี่ไปก็เท่านั้น รอพี่บุณขาสิคะ มีแต่เพิ่มพูนทวีคูณ

สามแปดสามเก้า อู๊ววววววววววววววว

มันช่างสุ๊ดยอดดดดดดดดดดดดดดดด

จากคุณ : ~* Just the Way You Are *~
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 16:05:50

ความคิดเห็นที่ 27

เงียบจัง ฮาโหลๆเทส  1 2 3  

วิเวก วังเวง โหวงเหวงมากมาย

เก็บของกลับบ้านดีกว่า สี่โมงจะครึ่งแล้ว...

พี่เยจินค่ะ กิ๊ฟจะรีบกลับไปดูไลฟ์ของแทๆแล้วนะค่ะ

พี่เยจินสร้างสรรค์ ผลงานดีมีคุณภาพอีกแล้วครับท่าน....

จากคุณ : กิ๊ฟ (gee_ift)
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 16:08:14

ความคิดเห็นที่ 28  

ไปเรียนพิเศษแล้วววว

ฟ้าววววววววววววววววววววววววววววววว

เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 16:09:15

ความคิดเห็นที่ 29  

รีบหา ค้อน ตะปู สว่าน เลื่อย สร้างบ้านใหม่เหอะ ก่อนที่จะมีเหมือน@27 โผล่มา อีกเรื่อยๆ  (-  -"  )a หยอกเย้า

เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 16:16:04

ความคิดเห็นที่ 30

เค้าไม่ได้ตั้งใจทำให้ทุกคนสนุกสนานกับบ้านด๋อยกันขนาดนี้... จริงๆนะ ฮ่าฮ่าฮ่า

เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 16:20:11

ความคิดเห็นที่ 31

โถน้องกิ๊ฟ ไม่รู้ล่ะสิคะว่าเค้ามาสนุกสนานกันอยู่ข้างบนบ้านกันหมด อากาศข้างบนมันดีอย่างนี้นี่เอง 55555+

แล้วน้องแบนบี้มาตอบในบ้านได้ไม๊คะว่าใครเสียวดีที่สุดในวง อยากรู้คำตอบจากแกนนำของเดอะแกงค์

ปล.เนเน่เลือดหมดตัวยังจ๊ะหนู พี่เป็นไงมั่ง แหล่มๆเลยล่ะสิ

เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 16:26:29

ความคิดเห็นที่ 32

เจ๊ยยย พอจะกดกิ๊ฟให้พี่อ๊ะจริงๆ
# 30 ดันกดไม่ได้แฮะ

ว่าแล้วก็ลากลับบ้านนะครับ
คิดถึงทุกคนจัง เน็ตที่บ้านเสีย
ไม่ค่อยได้เข้ามาเลย

บายครับ

เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 16:26:57

ความคิดเห็นที่ 33  

พี่เยจิตหน่อยก็เข้าไปอ่านอยู่

แต่ละคน อย่างฮา

ไม่กล้าตอบ กลัว กลัวจะกล้าเป็นพวกเดียวกะคนที่ตอบ ๆ ไป 55555

ขอตัวกลับบ้านล่ะค่าทุกท่าน

แล้วเจอกันนะ

เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 16:32:10

ความคิดเห็นที่ 34

โถน้องกิ๊ฟ ไม่รู้ล่ะสิคะว่าเค้ามาสนุกสนานกันอยู่ข้างบนบ้านกันหมด อากาศข้างบนมันดีอย่างนี้นี่เอง 55555+

แล้วน้องแบนบี้มาตอบในบ้านได้ไม๊คะว่าใครเสียวดีที่สุดในวง อยากรู้คำตอบจากแกนนำของเดอะแกงค์

ปล.เนเน่เลือดหมดตัวยังจ๊ะหนู พี่เป็นไงมั่ง แหล่มๆเลยล่ะสิ

=========================================================

เรียนพี่เย็นจิตที่เคารพรักของน้องแบนบี้

พี่เย็นจิตคะพี่เย็นจิตขา ของแบบนี้ต้องป่าวประกาศ(!?)ในที่รโหฐานสิคะ

หาใช่ในที่สาธารณะชนเช่นนี้ไม่

อยากรู้หลังไมค์นะคะ >/////<

แต่อนึ่งนั้น น้องแบนบี้ว่า แยกที่สุดแบบเดี่ยวๆไม่ได้หรอกค่ะ คือต้องก็ดีที่สุดแบบเป็นคู่ๆ

แบบช่วยกันคนละไม้ละมือละมืออะค่ะ >/////<

เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 16:33:41

ความคิดเห็นที่ 35

รู้สึกว่าพอมีลูก .. "ฉาก" นั้นคงไม่มีแล้ว

เลยปิดแล้วไปอ่านหนังสืออย่างละมุนละม่อมแล้วเรียบร้อยครับ

หยอกเย้า

เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 16:34:04

ความคิดเห็นที่ 36

พี่เยจิน แอ้มอยากตอบมั้งง่ะ .... คงต้องเป็นแกนนำของเดอะแกงค์สิคะ เสียววสุด !?

เวิ้ววว .. เหมือนจะตอบไม่ตรงคำถาม  555+

เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 16:35:14

ความคิดเห็นที่ 37

แตกบ้านแล้วเด้อค่าาาาาาาาา

จากคุณ : ปีศาจตัวกลม
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 16:38:05

ความคิดเห็นที่ 38

เอ่อ...แตกบ้านเพื่อไปด๋อยอีก

รบกวนทุกท่าน....เล่นบ้านนี้กันต่อไปก่อนนะ

พี่พันอาการหนักนะเนี่ย...ฮ่วย

เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 16:55:24

ความคิดเห็นที่ 39

#167 ทุกคนบอก .. ไม่ต้องการ 555+
แต่พี่ต้องการนะคะ

ทำไมวันนี้น้องแอ้มตื่นก่อนพี่ล่ะคะ
เมื่อคืนยังมุดเตียงยุนซอพร้อมกันอยู่เลย
แอบหนีออกมาก่อนอีกแล้ว
ทำให้พี่เป็นโรคพยอนแล้วไม่ยอมรับผิดชอบด้วย

#170 แหนะๆ

--------------------------------------------------------------

สวัสดีทุกคนนะคะ

จากคุณ : boon_bk
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 17:00:06

ความคิดเห็นที่ 40

หวายยยย

เก็บข้าวเก็บของย้ายกลับบ้านเก่าขอร๊าบท่านนัตสึมี๊!!!

เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 17:00:15

ความคิดเห็นที่ 41

หวายๆๆ ขอโพสอีกทีได้ไหมขอรับ

มันกด อีดิท อีดูด อีเดียด ไม่ได้อะขอรับ T T

เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 17:27:27

ความคิดเห็นที่ 42

แตกอีกรอบ ดูซิว่ามันจะด๋อยอีกมั้ย

เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 17:28:28

ความคิดเห็นที่ 43

อ้าเพิ่งรู้นะเนี่ยะ ว่าไปสูดอากาศข้างบนกันหมด พี่พันด๋อยได้ถ้วยจริง 555+

เล่นที่ทำงานมังต้องย่ออะค่ะ ม่ะสะดวก แต่พอมาเล่นที่หอ เพิ่งเห็นว่ามังอยู่ข้างบน กร๊ากกกก

ตะกี้ดูหมีเล่นปาหิมะกะคุณควอน รู้สึกเริ่มเหม็นหน้ายังไงชอบกล หุหุ (เป็นเอามาก)

จากคุณ : กิ๊ฟ (gee_ift)
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 53 17:29:41

%D1%A7%E2%C3%A4+%27%BE%C2%CD%B9%E2%AB%AA%D4%27+%C3%D0%BA%D2%B4%21%21%21%21%21%7B%E1%B5%A1%BB%C3%D0%E0%B4%E7%B9%A8%D2%A1+A8720181%7D&URL=http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A8724507/A8724507.html'); } function openProfileWindow(id) { popupProfileWin = window.open('http://members.pantip.com/info.php?id='+id); } function openPrintWindow() { popupPrintWin = window.open('/cgi-bin/cafe/print.cgi?A8724507'); } function VerifyMemberLogin() { popupMember = window.open('/cafe/confirm_member_login.php', 'send', 'scrollbars,resizable,width=360,height=275'); } function openManageEcardWindow(msg) { popupManEcard = window.open('/cafe/php/ecard/manage_ecard.php?id=8724507&msg='+msg, 'manage', 'scrollbars,resizable,width=420,height=300'); } function openSendEcardWindow(msg) { popupSendEcard = window.open('/cafe/php/ecard/cafe_card.php?group=A&id=8724507&msg='+msg); } function SelectAttach(){ var att=document.getElementById("attach"); if (att.selectedIndex==0) { PosterType('file'); } else if (att.selectedIndex==1) { PopupDraw('A', '26', '8724507'); } else if (att.selectedIndex==2) { PosterType('youtube'); } } if (window.top!=window.self) { window.top.location=window.self.location; } //-->
Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~:[SONE~UniteD]:~Girls'GeneratioN~:We LovE SNSD!# 258 - ระวังโรค 'พยอนโซชิ' ระบาด!!!!!{แตกประเด็นจาก A8720181}  

ช่วงนี้ เชื้อไวรัส สายพันธุ์ใหม่ มีนามว่า

"พยอนโซชิ"

กำลังระบาดไปทั้งวงศิลปินนักร้องเกาหลีชื่อดัง กลุ่มนึงค่ะ

ยังไงก็รักษาสุขภาพด้วยนะคะ  

พรุ่งนี้ บางคนอาจเปิดเรียน บางคนอาจต้องไปทำงานแล้ว

เดินทางกลับบ้านปลอดภัยทุกคนนะคะ

ที่สำคัญ

ของฝาก!!!!!  สำคัญมากค่ะ  

555555+

สวัสดีปีเสือเมี้ยวๆ อีกครั้งนะค๊าาาา  ^^

เขียนเมื่อ : 3 ม.ค. 53 20:18:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com