Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตัดสินกันครับ สำหรับคนที่ดู AVATAR แล้ว คุณคิดว่าภาพยนตร์ฟอร์มยักษ์เรื่องนี้ "เยี่ยม" หรือ "แย่"  

สำหรับเสียงคนดูว่า"เยี่ยม"ครับ (173 คน)
  สำหรับเสียงคนดูว่า"แย่"ครับ (20 คน)

89.64%
  สำหรับเสียงคนดูว่า"เยี่ยม"ครับ (173 คน)
 10.36%
  สำหรับเสียงคนดูว่า"แย่"ครับ (20 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 193 คน

เชิญโหวตและแสดงความคิดเห็นกันได้ตามสบายโลกประชาธิปไตยครับ

สำหรับทุกความเห็นนั้นคือเสียงสวรรค์ของทุกท่าน
และทุกคนต้องยอมรับทุกความคิด ตามหลักการณ์ประชาธิปไตยนะครับ

ขอร้องแค่ว่า "อย่าแสดงความคิดเห็นเชิงดูถูก หรือกัด แขวะแนวคิดตรงข้ามเลยนะครับ"
เพื่อประชาธิปไตยที่สมบูรณ์แบบครับ

ขอบพระคุณสำหรับการโหวต และแสดงความคิดเห็นในกระทู้นี้ครับผม

ปล.ขอใส่ร่างอวตารของตัวเองประกอบการตัดสินใจนะครับ 55555555+

จากคุณ : boy_mc_carey
เขียนเมื่อ : 12 ม.ค. 53 12:58:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com