Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> ภาพสวยๆจากงานรอบ Press อยากได้ยินว่ารักกัน @ Siam Paragon 11/01/53 <<  

...... โอวววว กระทู้เก่า พังไปแล้ว โทรไปถามพันทิป เค้าบอกว่า ระบบกำลังปรับปรุง มันไม่ค่อยดีน่ะครับ เห็นเจ้าหน้าที่ถามผมว่า หัวกระทู้ยังอยู่หรือเปล่า ผมเข้าใจผิด ตอบไปว่าอยู่ จริงๆมาดูอีกที อ้าวหัวกระทู้ไม่มี พร้อมกับข้อความในกระทู้ด้านบน ก็หายไป ฮือๆๆๆ เซ็งมากๆ ไม่ได้เซฟไว้ด้วย โพสท์สดๆ แปะภาพสดๆ ก็เสียตรงนี้นี่แหละ ไม่ทันได้เซฟเอาไว้ เอาใหม่แล้วกันครับ คราวนี้จะรีบโพสท์ รีบไป คงจะไม่ติดอะไรอีก ส่วนกระทู้เก่า เดี๋ยวจะแจ้งลบภายหลังนะครับ

( ชมภาพสวยๆต่อได้ คลิก my blog + ถูกใจภาพใหนก็แจก Give มามั่งเด้อ )

จากคุณ : joblovenuk
เขียนเมื่อ : 12 ม.ค. 53 14:19:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com