ความคิดเห็นที่ 79

คิดถึงk.sahee k.fcs k.muaying k.khwanypoo  คุณอัจ คุณน้ำแข็งสีฟ้า

คุณฟ้ายังมองเรา น้องตุ๋ย น้องปุ๊ก น้องบีบี น้าน้อย โดยเฉพาะคุณป้าอุ๋ย

และสาวๆๆๆๆๆๆๆที่ไม่ได้เอ่ยนามด้วยนะคะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จากคุณ : lekpa9
เขียนเมื่อ : 15 ม.ค. 53 11:09:19

ความคิดเห็นที่ 80

....

เขียนเมื่อ : 15 ม.ค. 53 11:11:33

ความคิดเห็นที่ 81

......

เขียนเมื่อ : 15 ม.ค. 53 11:15:59

ความคิดเห็นที่ 82

T.G.I.F. สวัสดีสาวๆ ของ byj ทุกๆ คนคะ

คุณNET-BYJ ขอบคุณมาก ที่มาเปิดบ้านแทนป้านะคะ  ดู mv แล้วชอบไม่ชอบบอกด้วยนะคะ

คุณLekPaคะ  ป้ามาแล้วค่ะ  ดีใจจังที่วันนี้หยุดงานมาเฝ้าบ้านกับป้า  ไม่งั้นป้าอยู่คนเดียวเหงามาก  คุณป้าอุ๋ยก็ไม่อยู่

คุณอมฤดา   ภาพสวยอีกแล้ว  ป้าเห็นแล้วน้ำลายหกเลย  อยากทำเป็นมาก  แต่ทำแล้วชักมองไม่เห็นอนาคตเลย

คุณแม่ปอม  ยังประชุมไม่เสร็จหรือคะ  ป้าให้กิ๊ฟแล้ว  ทำไมมันไม่ขึ้นคำว่าถูกใจ  ทำอย่างไรถึงจะมีละคะ

คุณป้าอุ๋ย  กลับมาหรือยังคะ  คิดถึงค่ะ...คิดถึง

คิดถึง k. tuibyj k. claima คุณ sahee คุณอัจ ...และสาวๆ ของ byj ทุกๆ คนนะคะ

ขอให้มีความสุขกับการทำงานวันสุดท้ายของสัปดาห์นะคะ

จากคุณ : rukbyj (byjfan)
เขียนเมื่อ : 15 ม.ค. 53 12:29:27

ความคิดเห็นที่ 83

......

เขียนเมื่อ : 15 ม.ค. 53 13:04:52

ความคิดเห็นที่ 84

.....

เขียนเมื่อ : 15 ม.ค. 53 13:15:09

ความคิดเห็นที่ 85

......

เขียนเมื่อ : 15 ม.ค. 53 13:18:17

ความคิดเห็นที่ 86

แวะมาอีกที ยังไม่มีใครมาเลย ขอไปนอนแป๊บหนึ่งนะค่ะ เมื่อคืนตื่น 23.00น. ง่วงมากค่ะ ขอให้ทุกคนมีความสุขกับการทำงานนะค่ะ บาย

K.lekpa ขอบคุณมากนะค่ะ ของพี่เล็กก็สวยมากค่ะ ต้องไปแล้วค่ะ แล้วเจอกันนะค่ะ

ขอบคุณสำหรับกิ๊ฟนะค่ะสาวๆ

จากคุณ : อมฤดา (อมฤดา)
เขียนเมื่อ : 15 ม.ค. 53 13:25:00

ความคิดเห็นที่ 87

แวะมาอีกที ก็ยังไม่มีใครมาเลย คงต้องขอตัวไปนอนก่อนนะค่ะ เมื่อคืนตื่น 23.00 น. ง่วงมาก ขอให้เพื่อนๆ ทำงานกันอย่างมีความสุขนะค่ะ

K.lekpa ขอบคุณมากนะค่ะ ภาพของพี่ก็สวยมากๆ ค่ะ แล้วเจอกันนะค่ะ บาย

ขอบคุณสำหรับกิ๊ฟนะค่ะ สาวๆ

เขียนเมื่อ : 15 ม.ค. 53 13:29:23

ความคิดเห็นที่ 88

แวะมาอีกที ก็ยังไม่มีใครมาเลย คงต้องขอตัวไปนอนก่อนนะค่ะ เมื่อคืนตื่น 23.00 น. ง่วงมาก ขอให้เพื่อนๆ ทำงานกันอย่างมีความสุขนะค่ะ

K.lekpa ขอบคุณมากนะค่ะ ภาพของพี่ก็สวยมากๆ ค่ะ แล้วเจอกันนะค่ะ บาย

ขอบคุณสำหรับกิ๊ฟนะค่ะ สาวๆ

เขียนเมื่อ : 15 ม.ค. 53 13:35:01

ความคิดเห็นที่ 89

รักคุณ

มีพรายกระซิบค่ะ  

อิอิ.... ดูเหมือนว่าบ้านจะเดี้ยงอีกแล้วค่ะ

Attention please..... มอบรัก  หยุดส่งข้อความและภาพก่อนนะคะ รอให้กลับถึงบ้านก่อนนะคะ ขอขึ้นบ้านใหม่ก่อนนะคะ  STOP ส่งข้อความชั่วขณะนะคะ

คุณฟ้ายังมองเรา อยู่ไหมเอ๋ย  หากขึ้นบ้านใหม่ได้ ขึ้นให้เลยก็ได้นะคะ  จะได้ไม่ต้องรอแม่ปอมค่ะ เพราะตอนนี้ไม่สะดวกอย่างแรงงงงงค่ะ

ไม่เป็นไรค่ะ เดี่้ยงได้ก็ขึ้นบ้านใหม่ได้ค่ะ  รอก่อนนะคะ คืนนี้ค่อยมาสนุกกันต่อนะคะ

ขอบคุณมากๆๆๆค่ะ

จากคุณ : maepom341
เขียนเมื่อ : 15 ม.ค. 53 14:27:24

ความคิดเห็นที่ 90

ขอบคุณค่ะ... แม้จะเดี้ยงอีก เราก็ไม่หวั่นค่ะ
เราไปรอคุณป้าอุ๋ยที่ Only BYJ # 7 ค่ะ ===>

เขียนเมื่อ : 15 ม.ค. 53 15:14:18

ความคิดเห็นที่ 91

สวัดดีค่ะ คุณป้าอุ๋ยและเพื่อนๆที่คิดถึงทุกคน
ต้องขออภัยหลายๆค่ะที่เข้ามาทักทายช้าไปนีดดดดนึง พอดีไม่ได้เปิดคอมตั้งแต่ปีกลาย(ฟังดูนานจังเนอะ แหะๆ)
ทุๆคนสบายดีนะค่ะ ขออวยพรปีใหม่ย้อนหลังให้ทุกคนมีสุขภาพแข็งแรง เฮง เฮง
ขอแว่บบบบกลับไปอ่านกระทู้ต้นๆก่อนนะคะ พลาดข่าวสารไปเพียบเลยเดียวกลับมาค่ะ

จากคุณ : DaDa (Pandoda)
เขียนเมื่อ : 15 ม.ค. 53 20:03:54

ความคิดเห็นที่ 92

สวัสดีค่ะสาวๆ

คุณป้าจิ่ม...MV-ใจรัก สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดด เลยค่ะ เป็นเพลงโปรด+นักร้องโปรด
(สมัยก่อนเป็นแฟนคลับนักร้องคนนี้ตามติดตลอดเลยค่ะ) คุณป้าฝีมือพัฒนาขึ้นเยอะเลย ยังยุ่งๆ
อยู่เลยยังไม่ได้ส่งการบ้านไปให้

แม่ปอม...เห็นป้าจิ่มทำ MV ก็อยากทำเหมือนกัน แต่ไม่มีเวลาเลยค่ะ ช่วงนี้ก็เลยยังไม่มีเวลา
ทำรูปด้วย ขอบคุณสำหรับภาพสวย ๆ นะคะ

พี่เล็ก...วันนี้มาเผ้าบ้านแทนคุณป้าอุ๋ยหรือคะ อิจฉาจังเลยได้อยู่กับคุณชายสองต่อสอง...

พี่ yugin...ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ ค่ะ

ทักทายสาวๆ ทุกคนที่ไม่ได้เอ่ยนามค่ะ

จากคุณ : tuibyj05
เขียนเมื่อ : 15 ม.ค. 53 21:41:18

ความคิดเห็นที่ 93

สวัสดีเช้าวันหยุดค่ะ

ขอให้สาวๆมีความสุขกับการทำงาน และ พักผ่อนนะคะ

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ ของพี่เล็ก พี่yugin และทุกๆท่าน รวมถึง MV ด้วยค่ะ วันหยุดฝากดูแลบ้านให้คึกคักด้วยนะคะ

คุณป้าอุ๋ยขา..หมดเวลา ลาหยุดแล้วค่ะ รีบกลับมาบ้านด่วนค่ะ..สาวๆคิดถึงทั่วหน้าแล้ว

ทักทายทุกๆท่านนะคะ

จากคุณ : Pook (claimala)
เขียนเมื่อ : 16 ม.ค. 53 08:43:26

ความคิดเห็นที่ 94

อรุณสวัสดิ์เช้าวันจันทร์คะ

สาวๆหายไปไหนกันหมดคะ ...หายตามคุณป้าอุ่ยไปกันหมด
ไม่มีใครเข้าบ้าน เสาร์-อาทิตย์เลย....สงสัยจะมีภารกิจกัน

ขอให้ทำงานมีความสุขสำหรับวันแรกของสัปดาห์นะคะ

จากคุณ : NET (NET-BYJ)
เขียนเมื่อ : 18 ม.ค. 53 07:28:11

ndow.top!=window.self) { window.top.location=window.self.location; } //-->
Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Bae Yong Joon. ONLY BYJ. NO,Body But YOU. # 6.....{แตกประเด็นจาก A8747071}  

Yong Joon-a,

whatever you do, my love to you will never change.  
Take it easy and do your thing as you like.  
ไม่ว่าคุณทำอะไร ความรักของผมที่มีต่อคุณจะไม่เปลี่ยนแปลง
ทำทุกอย่างให้ง่าย และทำอะไรก็ตามที่คุณชอบ

ขอบคุณ :   จดหมายถึงยองจุน โดย ฟูมิ (fumi)  10/01/10
               แปลเป็นภาษาไทยโดย Angelina_jerry, Net-BYJ, K.PaOui
ขอบคุณ  :  ภาพสวยจาก คุณหวาน(กระเป๋าแม่อี๊ด)

เขียนเมื่อ : 13 ม.ค. 53 12:08:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com