Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

AVATARยังเดินหน้าถล่มสถิติTITANICอีกแล้วครับ  

AVATARยังเดินหน้าถล่มสถิติTITANICอีกแล้วครับ
เพื่อนๆชาวพันทิปครับ อวตารยังเดินหน้าถล่มสถิติไม่เลิกครับล่าสุด BOX OFFICE ประกาศรายได้หนังทำเงินสัปดาห์ที่ผ่านมา15-17 ม.ค. 53 3วันกวาดไปอีก41,300,000ดอลลาร์ครับพี่น้องทำลายสถิติ หนังทำเงินสุดสัปดาห์สัปดาห์ที่5เรียบร้อยแล้วครับ โดยเจ้าของเก่าที่ทำสถิติไว้ไม่ใช่เรื่องไหนหรอกครับ ไททานิคเรานี่เองครับ ทำไว้ที่30ล้านดอลลาร์ครับ

http://boxofficemojo.com/weekend/chart/

เพราะฉะนั้น แฟนๆเดอะ ดาร์ค ไนท์ เตรียมตัวเสียวๆกันได้แล้วครับเพราะอีกไม่นานคงได้โดนอวตารทำเงินแซงหน้านั่งแท่นอันดับ2ในอเมริกาอย่างแน่นอนครับ ตอนนี้อยู่ที่491ล้าน วึ่งอีก40ล้านกว่าๆก็จะพิชิตได้แล้วครับเอาใจช่วยลุ้นกันต่อไปครับ

จากคุณ : - [ ]

จากคุณ : kwunkorat
เขียนเมื่อ : 18 ม.ค. 53 00:38:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com