Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

{{{ พี่พจน์ อานนท์ ฝากแจ้งข่าวมาครับ 1 ก.พ. เตรียมบินไปถ่ายหนังรักที่เกาหลี พร้อมดาราเกาหลีชื่อดัง ขออุบไว้ก่อน }}}  

...... ตะกี้พี่พจน์ อานนท์ กรี๊งกร๊างง มาหากระผมครับ พี่พจน์ ฝากมารายงานกับชาวพันทิป และทุกๆสื่อ รวมถึง ท่านที่รักการชมภาพยนตร์ทุกๆท่านนะครับ ว่า หลังจาก พี่พจน์เปิดตัวหนัง " ตายโหง " เป็นที่เรียบร้อยแล้ว
วันที่ 1 กุมภา ก็จะได้ฤกษ์ เดินทางไปประเทศเกาหลี เพื่อถ่ายทำหนังรัก โดยมีนักแสดงเกาหลีชื่อดัง ( หรือนักร้อง ผมฟังไม่ค่อยถนัด ) ส่วนจะเป็นใครขออุบไว้ก่อน ต้องคอยติดตามข่าวกันอีกทีนะครับ

....... พี่พจน์ เปรยๆให้ผมฟังว่า ช่วงนี้มีงานตลอดเลยครับ ทำงานไม่ได้หยุดได้หย่อน ปีที่แล้วก็รู้สึกจะประมาณ 3 เรื่อง ปีนี้ก็เริ่มมีงานเข้ามาติดๆกัน ยังไงก็อย่าลืมรอติดตามชม ผลงานภาพยนตร์ ของพี่พจน์ อานนท์ ได้นะครับ มีให้ชมกันเป็นระยะแน่นอนครับ 28 ม.ค. นี้ ตายโหง ส่วนโปรแกรมต่อไป ก็คงไม่นานเกินรอครับ !! ส่วนกระผม พรุ่งนี้จะแวะไปชม ตายโหง รอบแรก ก่อนใครในโลก ( พี่พจน์ว่างั้นน่ะ) แล้วจะมาโพสท์กระทู้วิจารณ์ เล่าสู่กันฟัง ให้ทุกๆท่านได้อ่าน ก่อนใครในโลก อีกเช่นกันครับ ... โปรดติดตาม ...

ป.ล. คือ พี่พจน์ฝากมา เพราะพี่พจน์ บอกว่าพี่โพสกระทู้ไม่ค่อยเป็นน่ะ อิอิ

จากคุณ : joblovenuk
เขียนเมื่อ : 18 ม.ค. 53 14:00:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com