Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รายได้ของ Avatar ตั้งแต่วันที่ 6 จนถึงวันนี้ คุณตกใจและตื่นเต้นวันไหนที่สุด (มีรูปประกอบ)  

วันที่ 6 (0 คน)
  1สัปดาห์ (0 คน)
  วันที่ 8 (0 คน)
  วันที่ 10 (0 คน)
  วันที่ 12 (1 คน)
  วันที่ 13 (0 คน)
  วันที่ 17 (5 คน)
  ปี 2009 (0 คน)
  วันที่ 32 (วันนี้) (18 คน)

0.00%
  วันที่ 6 (0 คน)
 0.00%
  1สัปดาห์ (0 คน)
 0.00%
  วันที่ 8 (0 คน)
 0.00%
  วันที่ 10 (0 คน)
 4.17%
  วันที่ 12 (1 คน)
 0.00%
  วันที่ 13 (0 คน)
 20.83%
  วันที่ 17 (5 คน)
 0.00%
  ปี 2009 (0 คน)
 75.00%
  วันที่ 32 (วันนี้) (18 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 24 คน

ค่ะ ตามหัวข้อเลย อยากทราบ เพราะว่า เราติดตามทุกวัน และคัดมา

มีหลายวันที่ รายได้คงตัว เพิ่มไม่มากนัก ทำให้ใจหาย ใจคว่ำ

เพราะ เว็บนี้ บางทีเค้าไม่ได้อัพเดท นอกประเทศค่ะ อัพเดท Domestic

แล้วพอถึงเวลาข้อมูลมา เค้าก็เอามาลงทีเดียว

ดูจากเว็บนี้แล้วเสียวดี มาแชร์ ความรู้สึกกันนะคะ คนรัก AVATAR

ขอบคุณ Box office mojo นะคะ สนุกมากกับการลุ้น

แล้วก็ AVATAR ขึ้นเป็นอันดับ 1 ของหนังประเภทดังนี้

3D
CGI Star
Disability - Paraplegic / Quadriplegic  
Environmentalist
Sci-Fi - Adventure

ซึ่งตัวเลข ติดตามตั้งแต่ยังไม่เป็นที่ 1 จนเป็นที่ 1 ค่ะ

อ้อ ในประเภท Disability - Paraplegic / Quadriplegic  มีหนังเรื่องหนึ่ง

ที่เราดูแล้ว กินใจ สะท้อนแง่คิด หดหู่ ไปหลายวันคือ

Million Dollar Baby หนัง ออสการ์ ของป๋า คลิ้นท์ อีสต์วู้ด

กินใจมากๆค่ะอยากให้หามาดูกัน

----------------------------------------------------

I Love Avatar นะคะ

ป.ล. ขอโทษค่ะ อุ๊บส์ ที่สปอยล์ Million ลบแล้วค่ะ เผลอ

แก้ไขเมื่อ 19 ม.ค. 53 22:18:55

จากคุณ : บราโว่-10
เขียนเมื่อ : 19 ม.ค. 53 19:38:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com