Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาโหวตอนิเมประจำซีซั่นนี้กันหน่อยไหมครับ? (จากคะแนนประทับใจ1-2ตอนแรก)  

Baka to Test to Shoukajuu (21 คน)
  Dance In The Vampire Bund (4 คน)
  Durarara!! (21 คน)
  Hanamaru Youchien (13 คน)
  Hidamari Skecth x*** (5 คน)
  Ladies VS Butlers! (5 คน)
  Omamori Himari (1 คน)
  Ookami Kakushi (6 คน)
  Qwaser of Stigmata (2 คน)
  Sora no woto (11 คน)

23.60%
  Baka to Test to Shoukajuu (21 คน)
 4.49%
  Dance In The Vampire Bund (4 คน)
 23.60%
  Durarara!! (21 คน)
 14.61%
  Hanamaru Youchien (13 คน)
 5.62%
  Hidamari Skecth x*** (5 คน)
 5.62%
  Ladies VS Butlers! (5 คน)
 1.12%
  Omamori Himari (1 คน)
 6.74%
  Ookami Kakushi (6 คน)
 2.25%
  Qwaser of Stigmata (2 คน)
 12.36%
  Sora no woto (11 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 89 คน

เพิ่งออกมาประมาณ2ตอนกันได้สำหรับอนิเมซีซั่นนี้
เลยอยากทราบว่า อันดับหนึ่งที่กำลังตามหรือประทับใจของแต่ละคนเป็นเรื่องอะไรกันบ้างน่ะครับ

^^

ปล. สำหรับผม ผมเลือกชาบูสาวดุ้นกับไอ้บ้าครับ =[]=ง
ปล2. ไม่มี Chu-Bra ต้องขออภัย เผื่อใครที่กำลังตามอยู่ และเรื่องอื่นๆที่ผมไม่ได้เอ่ยถึง ยังไงก็ขออภัยไว้ล่วงหน้าด้วยนะครับ m( _ _ )m

แก้ไขเมื่อ 20 ม.ค. 53 03:51:42

จากคุณ : senashield-21
เขียนเมื่อ : 20 ม.ค. 53 03:49:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com