Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ในบรรดาบทบาท"บ้าๆบอๆ and กวนTEEN"ของ Brad Pitt เหล่านี้ คุณชอบบทไหนมากที่สุดครับ?  

Jeffrey Goines / Twelve Monkeys (1995) (9 คน)
  Tyler Durden / Fight Club (1999) (26 คน)
  Mickey O'Neil / Snatch. (2000) (7 คน)
  Chad Feldheimer / Burn After Reading (2008) (7 คน)
  LT. Aldo Raine / Inglourious Basterds (2009) (14 คน)
  อื่นๆ(ถ้ามี) (3 คน)

13.64%
  Jeffrey Goines / Twelve Monkeys (1995) (9 คน)
 39.39%
  Tyler Durden / Fight Club (1999) (26 คน)
 10.61%
  Mickey O'Neil / Snatch. (2000) (7 คน)
 10.61%
  Chad Feldheimer / Burn After Reading (2008) (7 คน)
 21.21%
  LT. Aldo Raine / Inglourious Basterds (2009) (14 คน)
 4.55%
  อื่นๆ(ถ้ามี) (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 66 คน

เผอิญเพิ่งได้ดูSnatch.ครับ(ความจริงแล้วกะจะหามาดูตั้งแต่ตอนดูSherlock Holmesจบมาหมาดๆน่ะแหละ ตอนนั้นกำลังติดใจ อยากหางานหนังฝีมือผกก.Guy Ritchieเรื่องอื่นๆมาดูบ้าง)

ผลที่ได้ก็คือ ขอยกนิ้วให้เลย สุโค่ยยย! หนังแมร่งเจ๋งโคตร!! ผมจะไม่ขอสาธยายอะไรเกี่ยวตัวหนังมากนักหรอก เพราะเดี๋ยวมันจะพาลพาออกนอกเรื่องเอาได้

สาเหตุที่ผมตั้งกระทู้ก็เพราะเฮียBradครับ... บทMickey O'Neilของพี่แกอาจไม่ใช่บทที่เด่นที่สุดในเรื่อง แต่ตอนดูจบผมคิดเลย "นี่มันTyler Durdenกลับชาติมาเกิดใหม่ชัดๆ!"(ใครเคยดูเรื่องนี้แล้วคงเข้าใจนะครับ)

บวกกับผลงานบ้าๆบอๆในชีวิตการแสดงของแกก็มีมาเยอะพอดู(ปกติถ้าจะนึกถึงนักแสดงที่ชอบเล่นบทบ้าๆแปลกๆก็ต้องนึกถึงJohnny Deppนะเนี่ย ตอนนี้เอาเป็นว่าผมขอนึกถึงเฮียBradเป็นอันดับ2ก็แล้วกัน)

เลยตั้งกระทู้โหวตมันซะเลย...

สำหรับผมนะครับ บทบาท"บ้าๆบอๆ and กวนTEEN"ที่ผมชอบที่สุดของเฮียแกก็คือ...คือจะว่าไงดี... คือมันเป็นกฎ ผมไม่ควรพูดถึงมันน่ะครับ ฮ่าฮ่าฮ่า

จากคุณ : Apple101
เขียนเมื่อ : 21 ม.ค. 53 17:45:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com