Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

( สำรวจ ) คุณชอบดุภาพยนตร์แนวใดมากที่สุด  

แนวรักโรแมนติก (1 คน)
  แนวตลกขบขัน (9 คน)
  แนวสยองขวัญ (6 คน)
  แนวฆาตรกรรม (4 คน)
  แนวระทึกขวัญ (3 คน)
  แนวแอคชั่น (13 คน)
  แนวแฟนตาซี (10 คน)
  แนวผจญภัย (2 คน)
  อื่นๆๆ (2 คน)
  ดูได้หมดจ้า (17 คน)

1.49%
  แนวรักโรแมนติก (1 คน)
 13.43%
  แนวตลกขบขัน (9 คน)
 8.96%
  แนวสยองขวัญ (6 คน)
 5.97%
  แนวฆาตรกรรม (4 คน)
 4.48%
  แนวระทึกขวัญ (3 คน)
 19.40%
  แนวแอคชั่น (13 คน)
 14.93%
  แนวแฟนตาซี (10 คน)
 2.99%
  แนวผจญภัย (2 คน)
 2.99%
  อื่นๆๆ (2 คน)
 25.37%
  ดูได้หมดจ้า (17 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 67 คน

ช่วยโหวตหน่อยนะครับ ว่าคุณชอบหนังแนวไหนกันบ้างครับ

พอดีเพื่อนทำรายงานเกี่ยวกับการสำรวจเกี่ยวกับภาพยนตร์ครับ

โหวตกันเยอะๆน่ะครับ ขอบคุณครับ

ถ้าบอกเหตุผลด้วยจะดีมากครับ แต่ไม่เป็นไรครับ

จากคุณ : แบงค์บอย
เขียนเมื่อ : 22 ม.ค. 53 22:57:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com