Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

AVATAR ตอนนี้คือหนังที่ทำเงินสูงสุดตลอดกาล แซงไททานิคแล้วค่ะ (จาก IMDB)  

วันนี้เข้าไปดู mojo ปรากฏว่าอารมณ์ค้างค่ะ เพราะไม่อัพเดท

เลยเข้า Imdb แล้วปรากฎว่าเป็นอย่างนี้

ในที่สุด ป๋า James Cameron ก็ทำได้ บราโว่!

ไม่มีใคร หยุดยั้งความแรงของ หนังได้จริงๆ เงินฟงเงินเฟ้อไม่รู้ล่ะ

แต่ตอนนี้ ที่ 1 แล้วจ้า~~~

ป.ล. Box office mojo ไม่อัพเดทค่ะ เมื่อวานกับวันนี้รายได้เท่าเดิม

สงสัยจะโผล่มารวดเดียวให้ตกใจ

แก้ไขเมื่อ 26 ม.ค. 53 20:05:47

จากคุณ : บราโว่-10
เขียนเมื่อ : 26 ม.ค. 53 19:20:32