Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แท่ง แหม่ม อยากหยุดตะวันไว้ที่ปลายฟ้า ดูคลาสสิคจังเลยมิน่าคนยังไม่ลืมเลย  

เมื่อคืนดูสามหนุ่มสามมุม แม่เราพี่สาวเราทุกคนที่บ้าน
นั่งดูด้วยกัน บอกว่าเวอร์ชั่น แท่ง แหม่ม ภาพสวยมาก
พี่แหม่ม ดูสวยสง่า สมเป็นเจ้าหญิง ไม่ว่าอยู่ในสภาพ ไหนแต่ออร่าเจ้าหญิง
ก็ยังจับอยู่ พี่แท่ง ดูเป็นน้ำเชี่ยวที่เทห์มากๆ ดูในเรื่องรักกันผูกพัน โรแมนติค
กันลึกซึ้งมาก เล่นไว้ดีมากจริงๆ ดูขโมยซีน เวอร์ชั่นล่าสุดมาก
เราไม่ได้ต้องการเปรียบเทียบอะไร
น้องแกรนด์ น้องสนก็น่ารักดี ดูน่ารักกุ๊กกิ๊ก แบบวัยรุ่น แต่เวอร์ชั่น แท่ง
แหม่ม ประทับใจจริงๆ อยากให้เอามาฉายใหม่จังเลย เห็นพี่แหม่ม
บอกว่า คุณ บอยกำกับเองใช่มั้ยคะ อยากให้คุณบอยกำกับละคร
แล้วเอากลิ่นอายแบบนี้ จะมีหวังมั้ยคะ อันนี้เรียกว่ามาสเตอร์พีซได้มั้ยคะ
เมื่อคืน พี่แท่ง พี่แหม่ม น่ารักมาก เล่นละครด้วยกันอีกคงจะดีนะคะ
ไม่เอาเล่นเป็นพ่อแม่นางเอกพระเอกนะคะ
ไม่แปลกใจเลยว่า ทำไม พี่แท่ง พี่แหม่ม และละครเรื่องนี้โด่งดัง
ยังเป็นที่ประทับใจของคนดูเสมอไม่ว่าผ่านไปนานแค่ไหน

จากคุณ : kio
เขียนเมื่อ : 28 ม.ค. 53 08:17:18 A:112.142.14.141 X: TicketID:241478

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com