ความคิดเห็นที่ 89

แหมๆๆๆน้องแอนไม่ต้องเลย  เราเห็นหน้ากันแล้น  

อย่าทำเหมือนไม่เคยเห็นกันเลยนะ  

พี่ฮันต่างหากไม่เท่าครึ่งของแอน  คริคริคริ

อวยกันใหญ่  555++ อยากจิตีปีกบินเหมือนท่านทูต  

CR : on pic

จากคุณ : Pretty_cheer
เขียนเมื่อ : 1 ก.พ. 53 23:16:13

ความคิดเห็นที่ 90

กร๊ากกกกกกกกก พี่ฮันขรา โดนใจจี๊ดๆ

เด๋วแพมไปขอเงินค่าสมัครกะจุงจ๋าก่อง แล้วจิรีบสมัครเรย

ไม่ไหวแล้น ซ๊อกทำให้หวั่นไหววันละหลายรอบ

ฝันซ๊อกค่ะ พี่< AbOut Me > ไว้มาคุยกันบ่อยๆนะคะ สาวๆที่นี่น่ารักทุกคนค่ะ

จากคุณ : Isabella Cullen
เขียนเมื่อ : 1 ก.พ. 53 23:17:49