Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~:[SONE~UniteD]:~Girls'GeneratioN~:We LovE SNSD!# 275 - วันนี้คุณ Oh! กันหรือยัง?{แตกประเด็นจาก A8828009}  

~

~~

~~~*

...........เห็นว่าบ้านนิ่งสงบดีมากค่ะ ...เลยแตกบ้านซะเลย

แล้ววันนี้ Oh! กันไปหรือยังค่ะ อย่าลืม Oh! กันด้วยนะคะ หลาย ๆ รอบจะดีมาก ฮ่าฮ่าฮ่า

........... สาว ๆ ของเราได้เข้าชิงเฉลิมกรุง อวอร์ดทั้งหมด 3 สาขาค่ะ

สาขาศิลปินกลุ่มเอเชียแห่งปี - Girls’ generation
สาขาเพลงแห่งปี - Gee : Girls’ Generation
สาขาอัลบั้มแห่งปี - 1st Mini Album: Gee: Girls’ Generation

(Cr :::yejinfc)[ก๊อปมาค่ะขี้เกียจพิมพ์ 555+]

ยังไงเราก็เตรียมโหวตด้วยนะคะ แต่ไม่ต้องซีนะคะ ^^+

=/=/=/=/=/=/=//=/=/=/=/=/=/=/=/=

งานยิ่งใหญ่อลังการของบ้านเรา  มีทติ้งครั้งที่3!!!

จะจัดขึ้นในวันที่  21 กุมภาพันธ์ 2553

ณ ร้าน To-Sit @ สยาม

เวลา 11.00 น. ไปจนถึง 17.00 น.  นะคะมิตรรักแฟนเพลงทุกท่าน

แต่ รูปแบบ Theme งาน จะพิเศษกว่าคราวที่แล้วนิดนึง  เนื่องด้วย บ้านเราก้าวมาได้ 1 ขวบแล้วว

ใครมีไอเดียอะไรเด็ดๆก็เสนอมาได้นะคะ ฮรั๊ยยยส์

แล้วที่สำมะคัญ   ใครว่าง สนใจละก็  เบื้องต้นคงขอแรงดังนี้นะคะ

1. ทีมช่วยงานทั่วไป เช่น ทำป้ายชื่อ ต้อนรับ เก็บเงิน ฯลฯ

2. คิดเกมส์ คราวก่อนก็เกมส์ง่ายๆ แค่ตอบคำถาม (แต่คำถามยากๆ 55)

3. ขอสปอนเซอร์รางวัลจากผู้หลักผู้ใหญ่ในบ้านหน่อย ^^<<< อันนี้สำมะคัญมั๊ก

ช่างน่าตื่นเต้ลอะไรเช่นนี้!!!!!

ถ้ามีอะไรเดี๋ยวจะมาอัพเดทเรื่อยๆนะคะ  

ยังลงชื่อกันได้เรื่อยๆ ไม่รีบร้อนนะคะ บอกกันแต่เนิ่นๆ เผื่อใครติดธุระ อะไรยังไง

แล้วไปเจอกันให้ได้เด้อ ^^

ป.เป็ด อย่าลืมเรื่องานมีืทนะคะ!  พี่อุ้มเค้าฝากมา  

ถ้าคนไปน้อย จัดที่เดิมไม่ได้นะเอ้ออออ  >/////<

อัพเดตรายชื่อคนไปงานมีตติ้งนะคะ
1. โอบ๊อท - อุ้ม
2. ปีศาจตัวกลม - ตั๊ก
3. Hetiangle - เนส (ขอทำแผนกต้อนรับได้ป่ะคะ)
4. patyawi - ท็อป
5. Wing OF Angel - หมู
6. บูมกุ้ง - บูม
7. โลมาตกกระ - หญิง
8. gee_ift - กิ๊ฟ
9. Vicky Zone - กีกี้ >/////<
10. mountainfox - โจ
11. HuBris - เมี่ยว
12. MegBerg - หนึ่ง
13. cadiac - เต๋า
14. ตู้เย็นหลวง - หนึ่ง
15. อุนจิโกะ - จิ๋ว (ถนัดงานจับฉ่าย แต่ซุ่มซ่ามที่ 1 แฮ่ แฮ่)
16. fanyfany - หน่อย (จองที่ไว้ก่อน แต่ยังไม่แน่ว่าจะได้ไปหรือไม่ =_=")
17. ~* Just the Way You Are *~ - เบญจี้
18. Beerzonline - น้องเบียร์
19. once agin in SEPTENBER - ปิ่น
20. boon_bk - บุณ
21. CrazyGirL_T - เตย
22. ข้าวเหนียวปั้นสิบ - จาร์
23. monkeypim - พิมพ์
24. หนูติดละคร - แนน
25. Wellease - แอม
26. In the name of myself - เต้
27. ลูกหมูสีฟ้า - มุก <<< รอคอนเฟิร์ม

=/=/=/=/=/=/=/=/=/=/=/=

จากคุณ : ท้องฟ้าสีชมพูคู่กับทะเลสีขาว
เขียนเมื่อ : 2 ก.พ. 53 11:11:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com