Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รถไฟฟ้ามาหานะเธอ Special Ed. เล่นเอาเหนื่อย ขอบคุณ พนักงานประจำร้าน MEDIA โลตัลซีคอนนะครับ{แตกประเด็นจาก A8836004}  

จากกระทู้เก่า A8836004
นั่งถามหาร้านที่มีขาย ตกเย็น...(ค่ำแล้วละ) ก็ออกเดินทางกว่าจะออกจากที่ทำงานก็เกือบทุ่มแล้ว ดิ่งไปซีคอน
ร้าน CAP update 1ทุ่มกว่า เกลี้ยง! (ตอนเที่ยงๆเค้าว่ายังมีอยู่เลยนี่!?!?)
ร้านต่อมาชั้นสองหน้าโลตัลร้านอะไรไม่รู้ เกลี้ยงอีกแล้ว!?!?
ร้าน Media เกลี้ยง!?!? แต่ประทับใจพนักงานร้านนี้มากครับ (+น่ารัก :D) ช่วยในการติดต่อหาสาขาอื่นให้ว่ามีที่ไหนเหลือบ้าง
สรุปมีอยู่ที่สาขา Lotus Plus สาขานี้บริการดีมากเลยครับ

พูดถึง Lotus Plus นี้.... ขับรถเลยมาแล้วครับ - -
ป้ายมีเขียน PLUS ตัวบิ๊กซะขนาดนั้น lotus ตัวจิ้วเดียว ผมขับรถอยู่ก็ไม่มีเวลามาดูดีๆ ขับเลยไปเลย เอ.... Lotus มันอยู่ไหนฟ่ะ(ฮา ใครเกี่ยวข้องช่วยทราบ feedback ลูกค้าอย่างผมด้วยนะครับ)

ได้มาสักที่ 799 บาท อีก 10 นาที 3 ทุ่มร้านเกือบปิด

จากคุณ : ถามมาเรารู้เราตอบครับ
เขียนเมื่อ : 3 ก.พ. 53 00:28:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com