Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[กระทู้ขอ]] ขอรูปดาราญี่ปุ่นกับมือถือหน่อยค่ะ  

ตอนนี้กำลังจะทำเว็บไซต์ส่งอาจารย์ โจทย์ที่ได้คือ เว็บไซต์มือถือค่ะ

เลยอยากได้รูปหนุ่มๆญี่ปุ่นน่ารักๆที่มากับมือถือไว้ตั้งเป็น indexสักหน่อย

จำได้ว่าเคยมีรูปคาเมะที่เป็นพีเซ็นเตอร์มือถือด้วย แต่หายไปแล้วเพราะลงวินส์โดว์ใหม่T^T

ใครมีรูปหนุ่มๆน่ารักๆ+มือถือช่วยโพสด้วยนะค่ะ รูปใหญ่นิดนึงจะดีมากๆเลย

ขอความกรุณาให้เด็กน้อยตาดำๆด้วยนะค้า วันจันทร์ต้องส่งแล้ว

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แก้ไขเมื่อ 04 ก.พ. 53 17:42:36

จากคุณ : ประธานสมาคมTakahiroแห่งExile
เขียนเมื่อ : 4 ก.พ. 53 17:42:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com