Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผิดไหม...กินน้ำผิดขวดตอนดูหนัง  

ผิดครับ ผิดมากเลย ผมผิดไปแล้วครับคุณผู้หญิง

มาสารภาพเลยครับ วันก่อนไปดูหนังที่ MAJOR HOLLYWOOD รามคำแหง เรื่องตายโหง รอบ 20.20 น. ระหว่างดูเมื่อคืนดันพักผ่อนน้อยไปนิดนึง จึงมีอาการง่วงนิดหน่อย ก็พยายามข่มใจไม่ให้หลับ แต้ก็ไม่ไหวจริงๆ เลยดื่มน้ำที่อยู่ข้างซ้ายมือไป หลอดก็อยู่ลึกต้องเอานิ้วชี้สอดเข้าไปดึงหลอดมาดูด กินไปเต็มอิ่ม ระหว่างจะวางขวด ผู้หญิงทางด้านซ้ายมือ ก็มองขวดน้ำที่ผมถือตลอดเวลา ผมก็หันไปมองเธอ เธอก็มองขวดน้ำ วางเสร็จจึงพลันนึกได้ว่ากินน้ำผิดฝั่ง น้ำผมอยู่ฝั่งนี้นี่หว่า...

พี่ๆว่าผมจะทำไงต่อครับ...ให้ทายเล่นๆ 55

รสชาดน้ำตอนกินช่างหวาน แต่กินเสร็จมันขมจังงงง

จากคุณ : QilLyPoKo
เขียนเมื่อ : 5 ก.พ. 53 16:21:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com