Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ ประกาศผลโหวต ] สุดยอดละคร นักแสดงนำ และนักแสดงสมทบ ของช่อง3 ประจำปี2552  

สวัสดีค่ะเพื่อนสมาชิกชาวเฉลิมไทยทุกท่าน  หลังจากที่เราได้ทำการโหวตกันไปแล้ว วันนี้ก็ถึงเวลาที่ต้องประกาศผลกันแล้วค่ะ

ขอเชิญทุกๆท่านร่วมงานประกาศผลรางวัลครั้งนี้ โดยธีมคือ "คนไทยไม่แบ่งสี" มีการเดินบนWhite carpet แต่จะมีดารานักแสดงและศิลปินท่านใดมาร่วมเดินบ้าง อันนี้ต้องรอดูว่าชาวเฉลิมไทยแต่ละคนจะควงใครมาบ้าง

ก่อนเข้าสู่การประกาศผล ขอกล่าวขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่ร่วมโหวต ร่วมพูดคุย และร่วมการประกาศผลในครั้งนี้ ถ้าไม่มีพวกคุณกระทู้นี้คงไม่เกิด ขอบคุณจรงๆค่ะ และหวังว่าในปีต่อๆไปจะไำด้รับการตอบรับที่ดีแบบนี้อีกนะคะ ^^

ขอขอบคุณ PANTIP.COMด้วยค่ะ สำหรับพื้นที่ออนไลน์ดีๆตรงๆ ที่ให้เราได้ใช้เพื่อตั้งกระทู้โหวต และได้พูดคุยกัน กระทู้อาจจะรกไปบ้าง ต้องขออภัย แต่ขอบคุณจากใจจริงค่ะ

ก่อนที่จะเริ่มประกาศผลรางวัลแรก เวลาประมาณ 21.00 ขอเชิญดูการเดินแบบบน White carpetไปก่อนนะคะ

จากคุณ : The sweet is my revenge
เขียนเมื่อ : 5 ก.พ. 53 20:18:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com