Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

#163# --NewS-- อีก 1 อาทิตย์ ฉลองวาเลนไทน์พร้อมกับ "IT'S BIG NEWS!!" ของหนุ่มๆ{แตกประเด็นจาก A8848390}  

ยกมาจากบ้านที่แล้ว
มาจาก K-chan news ของเมื่อคืนค่ะ มีเทโกชิเป็น Guest

credit: amakoi

Koyama: ผมว่าผมอยากให้ทุกคนได้รู้อะไรซักอย่าง
Tegoshi: โอ้วว!
Koyama: ในรายการ K-chan news อาทิตย์หน้า
Tegoshi: ครับ
Koyama: เทโกชิซังจะประกาศ a big big big big announcement!
Tegoshi: ใช่ครับ
Koyama: มันจะเป็นa big big big announcement so..
Tegsohi: ใช่แล้ว
Koyama: ดีมากเลยใช่ม๊ย?
Tegoshi: ถุกต้องครับ
Koyama: เราจะบอกให้พวกคุณรู้ถึงข่าวดีอันนี้
Tegoshi: ใช่ครับ
Tegoshi: "IT'S BIG NEWS!"

ไม่รู้หรอกว่า It's big NEWS มันคืออะไร แต่มันก็ต้องอะไรซักอย่างแหละน้า..........
เดี๋ยวค่อยมาว่ากัน แต่ตื่นเต้นไปก่อน 555++

คนเราอยู่ได้ด้วยความหวังค่ะสาวๆ!!!!!!!

จากคุณ : dewlala
เขียนเมื่อ : 9 ก.พ. 53 20:24:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com