Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปีเตอร์ แจคสัน ในนี้เห็นว่าหนังไม่สนุกเลย แต่ทำผมไปดูแล้วแบบว่า อู้วววววว หู้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว vote  

แบบ ในนี้เงียบมาก

ผมก็เลยม่ได้คิดอยากดูอะร เหมือนตอนรักแห่งสยามอะครับ กับ 2012

แต่พอไปดูปุบ มันแบบ อู้วววว หู้วววววววววววววววววววววว

สนุกอะ พระเอกก็น่ารัก  เรื่องก็ฮาสุดๆ แล้วก็ตระการตา เปิดหัวใจให้สดใสดีพิลึกอะ แบบว่าเป็นหนึ่งในหนังขึ้นหิ้งผมไปเลย พอๆกับพวก สตารดัส ไททานิค เดย์ไลท์ แอรฟอรซวัน  ลอร์ดออฟริง 2012 สปีด

อยากให้มีภาคต่อจัง  แล้วนี่ลูกผสมซุส กับ ฮาเดส ไม่มีบ้างเหรอนี่
แอบคิดอยากเป็นลูกผสมมั่งหงะ ผสมโพไซดอน คงมีประโยชน์มากเวลาเล่นสงกรานต์...

ว่าแต่ถ้าโพไซดอน เป้นเทพแห่งมหาสมุทร ลูกเขาจะมีพลังเกี่ยวกับทะเลและสายน้ำ

แล้วซุสละ ลูกเขาจะคุมแต่สายฟ้ากับไฟฟ้าเลยเหรอ

ฮาเดสอีก  คุมผีหร่าซาตานมาบุกโลกเหรอ ลูกเขาอะ

ปล ในโอลิมปัส สามเทพนี้ เป็นผู้ยื่งใหญ่สุดจริงๆหรือครับ
ผมคิดว่า มีแต่ซุสคนเดียวใหญ่สุด กับอีกคนก็อะพอลโล่ ซะอีก

แล้วถ้าสู้กันจริงๆใครจะชนะ

แล้วไหนว่าสายฟ้าซุสเป็นอาวุธที่ทรงพลังสุด แต่ฉากตอนจบทำไมเอาน้ำถังส้วมแต่ละตึกมากันสายฟ้าได้หงะ ไหนว่าสายฟ้าเป็นอาวุธร้ายสุด

แล้วก็ อยากเห็นเทพสู้กันสักนิดก่อน ค่อยเอาสายฟ้าไปคืนหงะ อยากดูพลังแต่ละนาย  แล้วแคสนักแสดงมีเทพทั้ง เฮร่า อะโฟรไดท์  แลว้ชีพวกนั้นอยู่ไหน คนไหนในบัลลังก์นั่น

โพไซดอน กับ ฮาเดส นี่จริงๆ ใหย่เทียบชั้น ซีอุสจริงๆเหรอครับ

ปล หนังเรื่องนี้ผมให้เก้าเต็มสิบเลยนะ เท่ากับสตารดัส  ที่ไม่เต็มสิบเพราะมันให้อารมณ์แบบว่า น่าจะอีกนิดน่าาา อย่าเพิ่งจบดิ หัวใจกำลังพองโตนะ อย่าจบนะ แล้วมันก็จบใส่เรา....

ง่าาาาา  อารมณ์หนัง สนุกมากๆๆ สุดๆๆๆ แต่ว่า มันออกแนว อีกนิดอะ ขอยาวอีกนิดด้ไหม เหมือนเรื่อง 2o12 ที่แบบเกือบจะสุดแล้วใกล้ถึงจุดสุดยอดแล้ว อีกนิดสิ อย่าเพิ่งจบนะ

หรือสตาร์ดัส ที่พี่น้องแม่มดสู้กัน ทำไมแม่มดอีอ้วนไม่ได้สู้เลยละ  พลังเวทย์สีม่วงหงะ อยากเห็น

ไม่เหมือนไททานิค หรือ เดย์ไลท์ หรือแอรฟอรซวัน ที่มันจบแล้วเราแบบ โอเค จบ  เต็มอิ่มเลย พอดี

เรื่องนี้มันสนุกจริงๆนะ แต่ว่ามันออกแนว อีกนิดสินะ อย่าเพิ่งจบตัดหน้าช้านนนน กำลังพองโต สนุก นั่งดูตาแป๋ววววววว

2012 ก็เหมือนกัน ออกแนว อีกนิด จะเสร็จละ ขออีกหน่อย

ปล. อูม่าเธอแมน เรื่องนี้ ชีฮามาก แสดงตลกดีอะ แปลกๆดี

ปล2.ปีเตอร์น่ารัก อยากมีลูกกะเขา เป็นลูกเสี้ยวเทพกับลูกครึ่งโพไซดอน

ปล3. ดูแล้วอยากเป็นพวกลูกผสมมั่งจัง เอาโพไซดอนนะ ผมชอบน้ำ นิสัยอยากอยู่ในน้ำตลอดแบบนั้นหละ แต่ว่า มันกลั้นหายใจไม่ได้นาน ถ้ามีเหงือก ผมคงนอนในสระว่ายน้ำน่ะหละ

ปล4.ลูกเอเธน่า ทำไมไม่ค่อยฉลาดเลย ไม่สมเป็นลูกอาเธน่า

ปล5.น่าจะมีลูกซุส กับ ฮาเดสด้วยนะ จะได้รู้ว่าอลังขนาดไหน และ ชั่วโหดร้ายขนาดไหน ตามลำดับ  อ้อ  ทำไมเขาบอกว่าลูกครึ่งของโพไซดอนหายากมาก  แต่ทำไมถ้าหายากจริง พวกพันธุ์ผสมอื่นๆไม่เห็นแบบว่า อึ้งๆกรี๊ดกรี๊าดพันธุ์ผสมโพไซดอน(พระเอก)เลย ตอนเข้าไปค่าย

ปล6.พระเอกหล่ออะ ย้ำว่าหล่อ อยากมีลูกเสี้ยวกะเขาอะ 555

ปล7 ฉากคุมน้ำส้วมของพระเอกสวยดีอะ วนๆหมุนๆ แต่กั้นสายฟ้าได้ไงฟะ ไฟไม่ดูดเหรอ

ปล8 คุณว่าโลกเรา เคยมีการเทพลงมาสมสู่กับมนุษย์จริงอ๊ะป่าวง่ะ ม่ว่าอดีต ปัจจุบัน หรืออนาคต

ปล9 ถ้าพระเอกคุมน้ำได้ เวลามีอะรกับผุ้หญิง จะคุมตัวอสุจิด้เปล่าอะ ว่าให้ตัวไหนผสมออกเป็นคน==

ปล10 พวกผสม มีลูกได้ป่าวครับ

ปล11 พวกผสม มีเกย์ไหมนั่น

แก้ไขเมื่อ 14 ก.พ. 53 01:57:27

แก้ไขเมื่อ 14 ก.พ. 53 01:56:59

แก้ไขเมื่อ 14 ก.พ. 53 01:54:50

แก้ไขเมื่อ 14 ก.พ. 53 01:49:59

จากคุณ : จักรพรรดิแดนรักทหารErosPhoenix
เขียนเมื่อ : 14 ก.พ. 53 01:46:38

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ] 

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com