Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เนื่องจากเคยได้ยินข่าวมาว่า ซีรีย์เรื่องแกล้งจุ๊บ ให้รู้ว่ารัก เนี่ยเขาจะทำภาค 3 ก็เลยสงสัยว่าแ้ล้วตกลงมันมีจรึเปล่าคะ vote  

อย่างที่บอกไว้ตอนแรกน่ะค่ะ  ว่าเคยได้ข่าวว่าเรื่องนี้เขาจะมีภาคสามออกมา เพราะว่าเรื่องราวในภาคสองมันเหมือนยังจบไม่สมบูรณ์ใช่ไหมคะ  นอกจากนี้ก็ยังได้ยินมาอีกค่ะว่าพระเอกคนเดิมเขาจะไม่เล่นเรื่องนี้อีกแล้ว  เจ้าของกระทู้ก็เลยมีเรื่องคันๆอยากจะให้ชาวโลกบนดาวเฉลิมไทย ช่วยเกาให้หน่อยน่ะค่ะ

1.  จะมีภาคสามจริงๆรึเปล่าคะ
2.  แล้วถ้ามีเนี่ย  พระเอกจะเป็นคนเดิมรึเปล่า
3.  สมมติถ้าเกิดมีภาคต่อ  แต่ไม่ใช่พระเอกคนเดิมจะยังติดตามดูกันต่อรึเปล่าคะ
4.  เคยอ่านcommentจากwebอื่นมาว่า ตัวจริงของพระเอกเนี่ยเขาออกจะแต๋วๆหน่อยน่ะคะ  มีใครพอทราบบ้างไหมคะว่าจริงรึเปล่า  (แต่ถึงจริงก็ยังชอบพระเอกคนนี้อยู่ดี เพราะว่าเขาเล่นดี)
5.  นอกจากเรื่องแกล้งจุ๊บทั้ง2ภาค แล้วก็เรื่อง Love or Bread แล้วเนี่ย  ยังมีเรื่องไหนอีกไหมคะ  ที่พระนางคู่นี้เล่นด้วยกันอีกน่ะค่ะ

นอกจากนี้ใครมีความคิดเห็นอื่นๆก็พูดคุยกันเข้ามาได้นะคะ  ขอบคุณค่ะ
(โพสต์เสร็จแล้ว  ไม่มีค่ายานอวกาศส่งกลับไปดาวโลกให้นะคะ ขอบคุณที่เข้ามาช่วยเกา ไปก่อนนะ บ๊าบบาย จุ๊บุจุ๊บุ (แปลว่าอะไรใครรู้บ้างช่วยบอกทีไอ้คำเนี้ย))

จากคุณ : lovely ricky rubio
เขียนเมื่อ : 24 ก.พ. 53 21:32:00

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ]       

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com