Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอโวยเล็กๆค่ะ ดูหนังที่ SFW Central World นั่งลงบนเก้าอี้เปียกฉี่เด็ก ใครขาดจิตสำนึกคะ  

ดูเรื่อง Hurt Locker...Hurt จริงๆเลยค่ะ เจ็บปวด

รอบ 19.20 น. ที่นั่ง B3

นั่งปุ๊บ เปียกเต็มก้นเลยค่ะ ใส่กางเกงยีนส์ซึมไปถึงชั้นในภายในเวลาอันรวดเร็ว แฟนเราออกไปถามพนักงาน ขอให้เปลี่ยนที่นั่ง เหลือที่โซฟาด้านหลัง 1 ตัว พนักงานบอกต้องเพิ่มเงิน เอ..ความผิดเราที่เราต้องจ่ายเงินเพิ่มแล้วกางเกงเปียกดูหนัง 2 ชั่วโมงอย่างนั้นเหรอคะ

คือถ้าสมมติมีการแจ้งเราล่วงหน้าตอนเราจองตั๋ว ที่นั่งเปียกนะคะ แล้วเราจ่ายเงินซื้อด้วยความยินยอมพร้อมใจ เราจะไม่ว่าอะไรเลย

พนักงานเสนอเป็นที่นั่งแถว D นั่งคนเดียว แยกกันดู เอ...ความผิดเรามั๊ยคะ มากันสองคน ตอนจองก็ตั้งใจจองแถวบนสุด หรือเราไม่ดีเอง ไม่ยอมเสียสละส่วนตัว

สุดท้ายทำได้คือ เอาที่นั่งเสริมมาให้ เป็นพลาสติกแข็งๆ เสริมขึ้นมานั่งตัวเกร็ง หัวพ้นเบาะ นั่งแบบนั้นอยู่ตลอดเรื่อง ทั้งที่กางเกงก็ยังเปียก

ที่รู้สึก คือ ไม่รู้ว่าตอนแรกเดินออกไปช้าเลยไม่ทันได้ยินคำ "ขอโทษ" หรือเปล่า แต่ตั้งแต่เจอหน้าพนักงาน แสดงกางเกงให้ดูว่าเปียก จนเค้าหยิบที่นั่งเสริมมาให้ คิดว่ายังไม่ได้ยินคำ "ขอโทษ" ซักคำ

กลับถึงบ้าน 4 ทุ่มกว่า กางเกงยังเปียกอยู่เลย ลองถอดแล้วขอดมหน่อย มันเป็นยีนส์เพิ่งซัก บริเวณอื่นยังมีกลิ่นน้ำยาซักผ้าอยู่ ตรงก้นเป็นกลิ่นอับๆ ไม่อยากจะเหมือนใส่ความว่า เป็นฉี่  ชั้นในก็มีกลิ่นเดียวกัน คือเอาเป็นว่า ใครเคยได้กลิ่นฉี่คงเข้าใจว่ากลิ่นมันเป็นยังไง

เสียใจนะคะ SF ได้เท่านี้เอง ก็ยังคงอุดหนุนนะคะ

ขอกราบเรียนผู้ใช้บริการด้วยนะคะ หากท่านมีบุตรหลาน กรุณาเข้าห้องน้ำให้เรียบร้อยก่อน หรือใส่แพมเพิร์ส หรือควรให้นั่งตักค่ะ หากกรณีฉุกเฉินอย่างน้อยท่านได้รองรับไว้ก่อน

และผู้ใช้บริการอีกเช่นกันนะคะ ก่อนจะลุกควรสำรวจทรัพย์สิน ดิฉันขอแนะนำว่า ก่อนจะนั่งควรตรวจสอบสิ่งผิดปกติบนที่นั่งด้วยนะคะ ด้วยความปรารถนาดีค่ะ

ถ้าเป็นพวกคุณ จะทำยังไงกันมั่งคะ ขอความเห็นหน่อยค่ะ

หมายเหตุ (เพิ่มเติม) ทาง SF โทรมาขอโทษแล้วค่ะ ดูได้จาก คห.131

แก้ไขเมื่อ 04 มี.ค. 53 16:15:47

จากคุณ : ทารกนิกกี้
เขียนเมื่อ : 1 มี.ค. 53 00:07:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com