Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชีวิตการดูหนังของพี่ๆ เดินทางมาไกลขนาดไหนกันแล้วครับ ??????  

การเดินทาง...
คือ การเคลื่อนย้ายคนจากที่ที่หนึ่งไปยังอีกที่หนึ่ง โดยมีวัตถุประสงค์และจุดหมายปลายทางที่แตกต่างกันออกไป
บ้างก็เพื่อไปเที่ยว ไปทำงาน ไปเยี่ยมญาติ ไปค้าขาย หรือแม้กระทั่งไปแสวงหาความสุข !!

การดูหนังคือความสุขมากๆของผมเลยหละครับ แล้วกับพี่ๆหละครับ??

สำหรับผม..ชีวิตการดูหนังผมเริ่มครั้งแรกเมื่อตอนประมาณ 5 ขวบครับ จำได้ลางๆและแม่เล่าให้ฟังว่า พาไปดู Batman&Robins มาครับ

ก็ยังเด็กตอนนั้น ไม่ค่อยประสีประสาอะไร แต่ชีวิตดูหนังของผมจริงๆจังๆเพิ่งเริ่มต้นได้ไม่นานครับ เพิ่งเริ่มได้ตอนสัก 2-3 ปีที่แล้วเองครับ

เลยอยากรู้ว่าพี่ๆมีประสบการณ์การดูหนังที่น่าประทับใจอะไร มาเล่าให้ผมฟังบ้างครับ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ :)
ฝากโปรโมท Blog ด้วยนะครับ เรื่องเดียวกัน http://alannuii.exteen.com

จากคุณ : RhythmN
เขียนเมื่อ : 7 มี.ค. 53 18:26:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com