Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

น้อง พั๊นซ์ !!เจ้าฮะ เธอทำผมรักเธอหมดใจ  

ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ ...คือ ผมไม่ค่อยได้ดูละครไทยสักเท่าไหร่ แต่พอดูทัดดาวบุษยา version 2010 ผมติดละครเรื่องนี้แทบเป็นบ้า หลงรักน้องพั๊นซ์ เจ้าฮ่ะ อย่างเต็มใจ บางทีทำอะไรมองหญิงคนไหน ก็เป็นหน้าพั๊นซ์ไปหมด บางทีแอบแสดงเป็นเจ้าน้อย พูดบทคนเดียว (ดูจากยูทูป) โดยส่วนตัวผมแล้วรู้จักน้องพั๊นซ์ ในฐานะที่เป็นนักร้องแต่ก็ไม่ได้สนใจหรือติดตามข่าวคราว แต่พอดูทัดดาวแล้ว ผมนี่ตอนนี้แทบจะเป็นแฟนพันธุ์แท้พั๊นซ์แล้ว ค้นหาข้อมูล ประวัติ เพลงที่เธอร้อง เก่าๆเอามาฟัง ผมอยากถามว่าตอนนี้ ผมกำลังบ้าเป็นแล้วแน่ๆ ขอถามเพื่อนๆช่วยหาวิธีแก้ให้ผมหน่อย ตอนนี้แฟนผม โกรธมากเลย คือละเมอเป็นชื่อน้องพั๊นซ์ นี่เรื่องจิงๆนะครับ ตอนนี้กำลังสับสนมากเลย ช่วยหน่อยครับ ขอให้พระคุ้มครองทุกๆความเห็นครับ

จากคุณ : superman_tan
เขียนเมื่อ : 17 มี.ค. 53 11:04:32 A:124.187.234.78 X: TicketID:258761

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com