Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำซีรี่ย์เกาหลีสนุกๆแบบขำๆซึ้งๆหน่อยครับ  

ช่วยแนะนำซีรี่ย์เกาหลีสนุกๆแบบขำๆซึ้งๆหน่อยครับ
ที่เคยดูแล้วก็

Full house
super rookie
snow queen
Couple_or_Trouble พึ่งดูจบ

คือจะเอาไว้ให้แม่ดูแก้เซ็งนะครับบ้านผมเค้าเบื่อการเมืองเลยมาดูซีรี่ย์แทนข่าวแก้เครียด

แก้ไข
รักนี้ไม่ต้องมีบทก็พึ่งดูจบไปแล้วก็รักสุดท้ายเพื่อเธอ
ขอเพิ่มอีกนิดขอแบบที่มีภาคไทยอ่ะครับถ้าผมดูเองก็ดูซับนะผมว่าสนุกกว่าภาคไทยสะอีก

แก้ไขเมื่อ 17 มี.ค. 53 19:43:49

แก้ไขเมื่อ 17 มี.ค. 53 19:43:11

จากคุณ : Silent Bomber ZERO
เขียนเมื่อ : 17 มี.ค. 53 17:00:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com