Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพิ่งได้ดู Boku no Aruku Michi หรือWalk My Way ชอบมากๆ  

Boku no Aruku Michi
ซึโยชิ เล่นดีมากๆ ผมดูแล้วชอบคนๆนี้มากจริงๆ
เริ่มชอบมาจาก ninkyo helper
เลยตามมาดูเรื่องนี้ต่อ (กว่าจะหาได้)
ไม่ผิดหวังเลย ดูจบแล้ว รู้สึกว่าคงเสียใจแย่ ถ้าไม่ได้ดู
มีเรื่องอื่นอีกไหมครับ ที่สึโยชิ เล่น แนะนำผมหน่อย

จากคุณ : Jagu
เขียนเมื่อ : 17 มี.ค. 53 23:45:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com