Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~+[108]+~ A. Ra. Shi ~โบกมือลาชุคุนได รอรายการใหม่+HnA ,VSA SPเมษานี้!{แตกประเด็นจาก A8983687}  

ไม่รู้จะตั้งหัวข้ออะไรคิดนานมาก
ช่วงนี้บ้านวิ่งเร็วสุดๆ มีเรื่องเมาท์มากมาย
ใครซุ่มอยู่มา่ร่วมแซ่บด้วยกันนะคะ
=======
รายการโปรโมท

=NTV=
รายการใหม่ "Arashi ni Shiyagare" จะเริ่มออกอากาศ วันที่ 24 เมษานี้
แล้ววันนี้ รายการ Tensai!ShimuraZoo SP ก็จะมีอาราชิไปเป็นเกสต์ด้วย (เดาว่าน่าจะเป็นโอจังล่ะ)
แถมหลังจากนั้นก็ละครไคบุทซึอีก
รวมแล้ววันนี้อาราชิต่อเนื่อง 4 ชั่วโมง!!!
เทนไซ 2 ชั่วโมง -> ไคบุทซึ 1 ชั่วโมง -> ชิยากาเร 1 ชั่วโมง

8 เมษา - VSA SP 3 ชั่วโมง กับทีมนักแสดงจาก วากาย่าของจุนจ๋า
10 เมษา - รายการ "Sekai Ichi Uketai Jugyou SP" มีคู่หูน้ำแร่ไอโอไปเป็นเกสต์ (ช่องไหนหว่า?)
15 เมษา - HnA SP 2 ชั่วโมง

และวันที่ 03/18, 03/25, 04/01 ไม่มี VSA
03/25, 04/01, 04/08 ไม่มี HnA นะคร้าบบบบบบบบ
thank arashinino for news update!

8 เม.ย. - VS Arashi SP 3 hours แข่งแบบ 3 ทีม หนึ่งในนั้นมีทีมจาก History of our family (Wagaya) ละครพิเศษจุนจ๋าด้วย

5-6 มิ.ย. - Music Lovers concert 2010 (ยังไม่ระบุตัวศิลปินแน่นอนค่ะ)
>>> http://www.ntv.co.jp/event/info/2010/01/post_17.html

ฝากข่าวจากบ้านที่แล้ว (ขอก้อบนะคะ ขอบคุณค่ะ ไม่รู้จะโพสอะไร)
-เพิ่มๆ ที่เวปนินเทนโด มีอัพโอมิยะเพิ่มของ ver.1 เป็นที่เล่นเต็มๆ 90 วิ ด้วยล่ะ น่ารักมากๆเลยค่ะ
http://www.nintendo.co.jp/wii/smnj/movies/tvcm2.html

จากคุณ : mars_anch

** น้องโชติดอันดับรายได้สูงกับเค้าด้วย ปี 52 น้องได้เงินรวม 300 ล้านเยนแน่ะ (จะรวยไปไหนนนนนน)
** วันอังคารสามหนุ่ม โช-จุน-บะ จะไปออกรายการ ช่องฟูจิทีวี ร่วมกันค่า
** น้องชุน (Oguri Shun) ร่วมแสดงในละครน้องจุนด้วยค่ะ (ไม่แน่ใจว่าเป็นรับเชิญรึป่าว)

จากคุณ : นกฮูกโตโตโร่

====
เอาข่าวมาประชาสัมพันธ์กันนิดนึง บอร์ดสตอเบอร์รี่แก็งค์เค้าจะจัดมีทดูคอนฯ ARASHI Anniversary Tour 5 X 10 ในวันที่ 10 เมษายนนี้เวลา 10.00น. - 13.00 น. สถานที่ โรงภาพยนตร์ เซ็นจูรี่  แถวอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ ลงรถไฟฟ้า แล้วเดินเข้าเซ็นจูรี่ได้เลย ส่วนรายละเอียดอื่นๆ ยังไม่ได้แจ้งค่ะ ไว้มีอะไรคืบหน้าจะมีแจ้งให้ทราบนะคะ อยากให้ไปก้นเยอะๆ ค่ะ ไปกรี๊ดอาราชิกัน

จากคุณ   : อิตจัง

รูปน่ารักมั้ยคะ V

แก้ไขเมื่อ 19 มี.ค. 53 17:36:37

แก้ไขเมื่อ 19 มี.ค. 53 17:32:31

จากคุณ : สิงห์คะนองเดชจิวยี่
เขียนเมื่อ : 19 มี.ค. 53 17:31:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com