Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

**เรตติ้งละคร"เชลยศักดิ์,เหนือเมฆ VS ตะวันยอแสง VS โรงแรมผี"ร้อนๆเปรี้ยงๆมาแล้วค่ะคุณขา..**  

ได้เวลาเรตติ้งละครเข้มข้นกับคนคุ้นเคยกันเช่นเคยค่ะคุณขา..

เรตติ้งละครล็อตนี้ หลายๆท่าน อาจจะทราบกันไปบ้างแล้ว

เพราะมีสมาชิกบางท่านโพสต์ไปก่อนหน้านี้แล้ว

ริโย่ขอรีวิวซ้ำอีกทีนะเจ้าคะ

เอาล่ะค่ะ และทุกครั้งที่ริโย่โพสต์ ริโย่ก็อยากจะย้ำนะคะว่า  

เรตติ้งที่นำมาโพสต์เนี่ย

เป็นเรตติ้งตัวเลขเดียวกันกับที่บริษัทโฆษณา เอเยนซี่ สถานีโทรทัศน์
ผู้จัดละคร ผู้จัดรายการ และผู้ที่เกี่ยวข้องในวงการโทรทัศน์และ
โฆษณา ฯลฯ ใช้ดูและวัดผลความนิยมในรายการนั้นๆ   ซึ่งแน่นอนว่า
กว่าจะได้ตัวเลขเรตติ้งนี้มา ต้องใช้งบค่อนข้างสูงทีเดียว และ
ไม่ค่อยจะมีใครนำมาเปิดเผยได้ง่ายๆ  นอกจาก"ริโย่" และ
ที่กระทู้นี้...ที่เดียว!!  

แต่คุณจะเชื่อในวิธีการและผลสำรวจเรตติ้งของบริษัทวิจัยหรือไม่นั้น...

ขึ้นอยู่กับ วิจารณญาณในการตัดสินใจของตัวคุณเอง...

เริ่มจากเรตติ้งละครร้อนๆ ประจำค่ำคืนวันจันทร์ 15 มี.ค.53 กันก่อนค่ะ

เชลยศักดิ์                    Ch.3   เรตติ้ง     9
 (อวสาน)

ตะวันยอแสง                Ch.7   เรตติ้ง     12  

โรงแรมผี                    Ch.5    เรตติ้ง     5

**โบนัส  เรตติ้งละครเย็น**  

ปีศาจแสนกล   Ch.3         เรตติ้ง     9    

ปอบอพาร์ตเมนต์  Ch.7     เรตติ้ง    11  

ต่อด้วยเรตติ้งละครร้อนๆประจำค่ำคืนวันอังคารที่ 16 มี.ค.53

เหนือเมฆ               Ch.3   เรตติ้ง      8 (โอ้ว แม่จ้าว!)
(ตอนแรก)

ตะวันยอแสง           Ch.7   เรตติ้ง     12  

โรงแรมผี                Ch.5   เรตติ้ง      4

**โบนัส  เรตติ้งละครเย็น**  

ปีศาจแสนกล   Ch.3         เรตติ้ง      9    

ปอบอพาร์ตเมนต์  Ch.7     เรตติ้ง     10

Source By สายลับลูกกรอก

Presented By Riyo model change

ไหนๆก็ไหนๆแล้วอ่ะนะ

ละครล็อตหน้า ขอยิงทีเซอร์ซักนิดนึงนะคะคุณขา...

รุ้งร้าว วิกน้อยสี วีคนี้ เห็นเรตติ้งอวสานแล้ว โอ้ว..แม่จ้าว..

ถือได้ว่า รุ้งร้าว ทำดีที่สุดแล้ว..

นี่ขนาดชนกับของแข็งอย่าง พระจันทร์ลายพยัคฆ์ วิกหลายสีนะคะเนี่ย

รายเนี๊ยะ ไม่ต้องบอกค่ะว่า เรตติ้งเจิดมากมาย..

ก็เป็นไปตามเรตติ้งระดับท็อปฟอร์มเปรี้ยงๆของช่อง 7 อ่ะค่ะ

ส่วนโรงแรมผี แน่นอน วีคนี้ เรตติ้งไต่ขึ้นมาถึงระดับนี้..

ม่ายช่ายม่ายช่ายธรรมดาแน่นอนค่ะ..

เรตติ้งละครล็อตหน้านี้ ขอยกยอดไปรายงานวันพรุ่งนี้นะเจ้าคะ..

ตอนนี้ริโย่ต้องลาไปเช็คเรตติ้งก่อนค่ะว่า..

คืนนี้รายการหลัง 23.00 น. ช่อง 3 ช่อง 7 ช่อง 9 โอ้ว..

น่าดูทุกช่องเลยค่ะคุณคะ..รีโมทพังแน่ๆเลยล่ะค่ะ

แล้วพบกันใหม่ค่ะ เจริญสุขสวัสดีค่ะทุกๆท่าน...

จากคุณ : Riyo model change
เขียนเมื่อ : 20 มี.ค. 53 22:46:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com