Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>ทัดดาว บุษยา<< รู้ว่าทู้เยอะแล้ว แต่อยากตั้งอีก ขอบคุณทีมงานที่ทำละครน่ารักๆ  

ตามหัวเลยค่ะ ขอบคุณทีมงานที่ทำละครน่ารักๆให้ดู ชอบบท ชอบคำพูดดีๆหลายๆตอน ชอบเพลง อาจจะมีเรื่องต้องปรับปรุงบ้าง เช่นเสื้อผ้าหญิงของทัด เพลงบางเพลง แต่โดยรวมโอเคค่ะ
นักแสดงก็เล่นดี ผู้กำกับก็กำกับดี เราชอบละครเรื่องนี้นะ คนรอบๆตัวก็ชอบด้วย ไม่ต้องโป๊ ไม่ต้องตบจูบ ไม่ต้องขาย xxx ละครก็สนุกได้ เรากับคุณแม่เห็นตรงกันว่า
เจ้าแสงคำน่ารักมาก แสดงดี เราสองคนเริ่มดูเพราะชอบผู้หญิงคนนี้
เจ้าน้อยกับทัดดาวน่ารัก เล่นดีทั้งคู่ โดยเฉพาะพันช์ ไม่น่าเชื่อว่าเป็นเรื่องแรก
วิธูรก็เล่นดีค่ะ รู้ทุกเรื่อง ยิ่งกว่าโคนันอีก
คู่เจ้าใหญ่กับจิตรีก็น่ารักมาก คุณแม่ปลื้มคุณดิลกมากค่ะ จนคุณพ่อแอบค้อนเลย
ขอบคุณอีกครั้งนะคะ ที่ทำให้เราหายเหนื่อย หายเครียด และทำให้เรามีกำลังใจพร้อมทำงานในวันจันทร์ค่ะ

ขอบอกจากใจอีกครั้งว่า
๐๐๐ละครน่ารักมากๆ ชอบปอกับพันช์มากค่ะ ปอเล่นสายตาได้เยี่ยมมากค่ะ๐๐๐

ป.ล. คุณขวัญมาป่วนกระทู้ก็ได้ค่ะ แต่ไปที่ชอบๆ จะดีกว่านะคะ เดี๋ยวอกแตกตาย

จากคุณ : รักหมาอย่าทิ้งกัน
เขียนเมื่อ : 21 มี.ค. 53 23:27:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com