Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<เลื่อมพรายลายรัก> เรตติ้งไม่เจิด แต่ดูตอนแรกแล้วเลิศจริงๆ นะ <เลื่อมพรายลายรัก>  

ได้เห็นเรตติ่้งของตอนแรกแล้ว น้อยกว่าที่คาดเอาไว้นิดหน่อย คือ 4 เท่านั้นเอง

แต่ก็ไม่ค่อยแปลกใจนะคะ อาจเป็นเพราะบางคนยังไม่ทราบว่าออนแอร์ต่อจากรุ้งร้าวในวันนั้นเลย เลยอาจจะไม่ได้ดู

แต่ถึงแม้จะเพิ่งฉายไปแค่นิดเดียวก็รู้ว่านี่แหละ ละครคุณภาพชัดๆ สนุกชะมัดเลย เข้มข้นสุดยอด

แบบนี้เรียกว่าม้ามั้ยนะ...ถึงเรียก...ก็ยอม ฮ่าฮ่าฮ่า

ที่จริงสาเหตุที่อยากตั้งกระทู้เพราะอยากให้ทีมงานเข้ามาได้อ่านค่ะ แหะๆ
ยังไม่อยากให้คิดมากกับเรตติ้งตอนนี้ เพราะเหนือเมฆทำไว้ซะสูงลิ่ว ไหนจะทัดดาวอีก

เลื่อมพรายลายรัก..ถึงกระแสจะแรงสู้เขาไม่ได้ แต่คนดูธรรมดาๆ คนนี้ก็มั่นใจว่างานของค่ายบรอดคาซท์นี่คุณภาพทุกชิ้น

ยิ่งนักแสดงนี่คุณภาพจริงๆ ชอบการเลือกตัวละครมากๆ ค่ะ เข้ากับบทบาททุกคนไม่เว้นแม้กระทั่งบุคคลที่กระแสแรงอย่างบีม ก็จับมาวางได้ราวกับบทนี้ถูกสร้างมาเพื่อเขา

คุณพี่อั๋นและริต้านี่ก็เจิดดด..ด

ตัวละครแม่เหล็กอย่างอาหมู-ดิลก ที่งานชุกที่สุดในประเทศตอนนี้ ยิ่งกว่าพระเอกซะอีก ก็มา ฮ่าฮ่าฮ่า

ได้ระบายความรู้สึกก็สบายใจละ ความรู้สึกดีๆ ไม่อยากเก็บไว้คนเดียว^^

ใครพลาดตอนแรกไป ไปหาดูกันได้ในยูทูปนะคะ

ขอบคุณค่ะ อิอิ

เพิ่มเติม!!

ไฟล์เพลงประกอบละครทั้งสามเพลงยังขอได้นะคะ
ส่งหลังไมค์ชื่ออีเมล์ตัวเองมานะคะ จะส่งไฟล์กลับไปให้ผ่านทางอีเมล์ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 22 มี.ค. 53 22:14:41

จากคุณ : pupriew
เขียนเมื่อ : 22 มี.ค. 53 21:05:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com